300k Gái Gọi Miu Miu Xxx403 - Khai Pháo Cho Lễ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mình check em nó từ thứ 7. Nhưng ở nhà mất mạng nên không viết RP được.
Sau 1 ngày thứ 6 bị leo cây với con mắm thúi, thằng em nó bức xúc quá. Cuộc đời làm bánh đâu có sung sướng gì, thử các bác làm đi. Phải đi kiếm hàng mới, nhiều khi gặp âm binh xi mao chao toàn phải tự lãnh, các bác chỉ là checker đi sau thôi mà nhiều khi càm ràm lèm bèm. Còn bánh có lương tâm không thì xem có đem con hàng đó lên đây post cho anh em để trả thù đời cho các bác đi sau hay không thôi. Thế nên đa số các bác đi check hàng Sói lâu đều hiểu còn những nick mới tạo lên làm xàm dạo này Sói cũng không rảnh để trả lời. Có gì để BQT xử lý đỡ mệt.

Thôi lâu rồi xem em nào chưa thăm đi thăm lại vì đợt tới BQT có thông báo sẽ close sạch bài cũ nên tranh thủ lại mấy em lười biếng. Bắt đầu bằng em Miu Miu. 2h Gọi cho em.

"Miu ah, nhớ anh không, rảnh không em đi chơi với anh. "
"Em lưu số anh mà,em đang đi ăn anh ah, khoảng 3h gặp nhau nhé anh"
"Thế ah em. Uh 3h anh lên xx lấy phòng nha."
"Vâng ah. Mong gặp anh quá"
Em nó nt với mình như người yêu. Sợ thật.

2h45 lên xx lấy phòng. DCM hết phòng. Ngồi chờ gần 10 phút mới có phòng. 3h Mình lên phòng tắm rửa sạch sẽ. rồi nt số phòng cho em ý.10 phút sau em lên. Mình mở cửa ra, em ôm mình 1 cái như quen từ lâu rồi mình lại hôn lại em 1 cái rồi bế lên giường.

Rồi em nó bảo chờ em chút em đi tắm. Mình kéo em nó lại để em ngồi lên đùi mình. Mùi hương thơm toả ra từ người em làm mình ngây ngất. Sau đó chờ em đi tắm rồi chuyện j đến cũng đến. THoả mãn bực dọc 2 ngày bằng việc cho thằng em quậy phá thả cửa.

Rồi 2 anh em ngồi nói chuyện thêm 10 phút nữa sau khi em nó tắm rồi mình để em nó về. Trước khi về em nó hôn mình 1 cái rồi hẹn gặp lần sau. Một cảm giác thật là thoả mãn. Em đúng là em mình thấy ưng ý nhất.

Đánh giá:
Da dẻ trắng sáng , mịn mát
Face : mặt mũi cũng dễ thương, vẫn còn nét rất teen. Ai dễ tính có thể rất hài lòng.
V1 : to so với cơ thể em, thuộc loại hệ bưởi, sờ nắn và bóp vẫn còn sướng
V2 : tuýp người dây nên có eo ót, nhưng cũng có tí lipit
V3 : độ to level max, ngon, tròn trịa. doggy là chỉ có lên và lên
V4 : nước nôi đầy đủ, sạch sẽ, lông lá gọn gàng.
Service : HJ,BJ liếm láp khá, liếm cột, đá bi, hôn ngực, dọn WC, out mouth.
Thái độ : ngoan , ko giục khách, rất nhiệt vnanchoi.com luôn nhé.

Info
Gái gọi: Miu Miu
Khu vực: quận 3, tân bình
Thời gian: 12pm - 6pm

Price: 300k/1shot
Pass: Bạn Anh Sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Fix về phong cách hẹn khách chua @Sói Trắng :D. Cái dòng đang lứng mà hẹn mấy ngày sau thì tiêu :D
em ấy 1 ngày tiếp khách co giới hạn nên muốn ăn được của ngon phải đặt bàn. Em ấy là dạng như sinh viên đi làm, không cần nhiều chỉ cần chất lượng phục vụ tốt là được. :) Bác thông cảm
Em này gặp được là cái duyên, vì cái nghề này không phải nghề chính của em ấy. Thế nên các bác có duyên sẽ gặp dc. Đừng nghĩ là " tao có tiền chơi thì chơi, làm phò mà chảnh". Em ấy quá hiền nếu là Sói thì " Thà em làm phò cho thằng nào chơi cũng dc nhưng nói ra câu đó thì nhất định trên đời chỉ có anh là không chơi đc".

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tưởng Miu nghỉ rùj chớ . Em vẫn như ngày nà0. Sói vẫn gjữ dx Miu hen.
chỉ có những em k thấy dc cái tương lai xa ham cái lợi trước mắt thì nghĩ thôi. nghề này là đào thải, dắt mấy em là 1 chuyện, để mấy em dù mình có đói cũng k bao giờ bỏ mình lại là việc khác

Đ

đầugấu113

Guest
Sói chụp ở ks đẹp quá , t0àn gỗ k ah hen. Chắx kóa lẽ nhà riêng của Sói hen ^^!

Mình check em nó từ thứ 7. Nhưng ở nhà mất mạng nên không viết RP được.
Sau 1 ngày thứ 6 bị leo cây với con mắm thúi, thằng em nó bức xúc quá. Cuộc đời làm bánh đâu có sung sướng gì, thử các bác làm đi. Phải đi kiếm hàng mới, nhiều khi gặp âm binh xi mao chao toàn phải tự lãnh, các bác chỉ là checker đi sau thôi mà nhiều khi càm ràm lèm bèm. Còn bánh có lương tâm không thì xem có đem con hàng đó lên đây post cho anh em để trả thù đời cho các bác đi sau hay không thôi. Thế nên đa số các bác đi check hàng Sói lâu đều hiểu còn những nick mới tạo lên làm xàm dạo này Sói cũng không rảnh để trả lời. Có gì để BQT xử lý đỡ mệt.

Thôi lâu rồi xem em nào chưa thăm đi thăm lại vì đợt tới BQT có thông báo sẽ close sạch bài cũ nên tranh thủ lại mấy em lười biếng. Bắt đầu bằng em Miu Miu. 2h Gọi cho em.

"Miu ah, nhớ anh không, rảnh không em đi chơi với anh. "
"Em lưu số anh mà,em đang đi ăn anh ah, khoảng 3h gặp nhau nhé anh"
"Thế ah em. Uh 3h anh lên xx lấy phòng nha."
"Vâng ah. Mong gặp anh quá"
Em nó nt với mình như người yêu. Sợ thật.

2h45 lên xx lấy phòng. DCM hết phòng. Ngồi chờ gần 10 phút mới có phòng. 3h Mình lên phòng tắm rửa sạch sẽ. rồi nt số phòng cho em ý.10 phút sau em lên. Mình mở cửa ra, em ôm mình 1 cái như quen từ lâu rồi mình lại hôn lại em 1 cái rồi bế lên giường.

Rồi em nó bảo chờ em chút em đi tắm. Mình kéo em nó lại để em ngồi lên đùi mình. Mùi hương thơm toả ra từ người em làm mình ngây ngất. Sau đó chờ em đi tắm rồi chuyện j đến cũng đến. THoả mãn bực dọc 2 ngày bằng việc cho thằng em quậy phá thả cửa.

Rồi 2 anh em ngồi nói chuyện thêm 10 phút nữa sau khi em nó tắm rồi mình để em nó về. Trước khi về em nó hôn mình 1 cái rồi hẹn gặp lần sau. Một cảm giác thật là thoả mãn. Em đúng là em mình thấy ưng ý nhất.

Đánh giá:
Da dẻ trắng sáng , mịn mát
Face : mặt mũi cũng dễ thương, vẫn còn nét rất teen. Ai dễ tính có thể rất hài lòng.
V1 : to so với cơ thể em, thuộc loại hệ bưởi, sờ nắn và bóp vẫn còn sướng
V2 : tuýp người dây nên có eo ót, nhưng cũng có tí lipit
V3 : độ to level max, ngon, tròn trịa. doggy là chỉ có lên và lên
V4 : nước nôi đầy đủ, sạch sẽ, lông lá gọn gàng.
Service : HJ,BJ liếm láp khá, liếm cột, đá bi, hôn ngực, dọn WC, out mouth.
Thái độ : ngoan , ko giục khách, rất nhiệt vnanchoi.com luôn nhé.

Info
Gái gọi: Miu Miu
Khu vực: quận 3, tân bình
Thời gian: 12pm - 6pm
SĐT: 0927.354.403
Price: 300k/1shot
Pass: Bạn Anh Sói

1

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom