400k Gái gọi Mộc Trà xxx464 - Thần dâm đã trở về

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các bác, dạo này phải nói là nhiều em trở lại với Sói và nói đúng hơn là với vnanchoi. Đi đâu cho xa, lòng vòng rồi cũng về la mã. Ra ngoài đó sóng gió, mệt rồi thì về nhà thôi các em gái nhỉ.

Chả là chiều quá ngồi uống cafe 1 mình ngắm gái. Chả hiểu sao thằng em nó cứ biểu tình. Nghĩ lại cũng đã lâu lắm rồi mình chưa cho thằng em tắm. Đành rút con điện thoại ghẻ ra kiểm tra lịch hẹn, lịch hẹn lên bài cho các em cũng dày đặt rồi, không giải quyết xong có thể mất việc quá. Hôm nay ngon chym đây thằng em, hôm nay hẹn với em mộc trà siêu full skill. Nghĩ em nó vui vẻ nhiệt tình là thích rồi chả cần nhiều. Em nó hẹn mình đến xxx. Đến nơi lấy phòng nt cho em nó. Mới vào hút đc điếu thuốc thì em nó gõ cửa. Ra mở cửa thì đập vào mặt là 1 em mũm mĩm xôi to, khuôn mặt ưa nhìn cùng với nụ cười dâm đãng.

Vào phòng 2 a e ngồi nói chuyện một lúc thì bắt đầu làm việc. Em này có khoản SV thi thôi rồi, Từ đầu đến lỗ nhị đủ cả . Bj không ngừng nghỉ mình bảo em nó thôi nó mới thôi. Lắp bao vao chiến được 5 phút thì mình ra mất chắc tại em ấy bj lâu quá. Xong xuôi em nó con ngồi lại nói chuyện với mình 1 lúc nữa mới ra về. Em này còn có khoản nói chuyện nữa , rất vui tính dễ gần lúc nào cung thấy cười.

Đánh price:
SN: 1992
Chiều dài: 1m58
Quê quán: miền nam
mặt: mũm mĩm, má phúng phính, đẹp và dê 1 cách hoang dại.
vú: to tròn săn chắc, hệ cam lai bưởi, bóp nắn, bú mút hết ý.
vòng 2: dạng múp thì có lipit nhé các bác.
vòng 3: múp thì chảo đúng chuẩn là to, căng, tròn và nảy, doggy là chỉ có out sớm
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, sóc, thổi kèn lút cán, kiss môi (tùy khách), tevet, kiss vếu, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Mộc trà
khu vực: quận 10
Thời gian: 10h – 21h
Price: 400k/s
pass: bạn vnanchoi

Last edited by a moderator: