400k Gái Gọi Mộc Trà Xxx518 - Em Hàng Mới Tháng 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay ngày lành tháng tốt quyết định lập topic này để trả bài cho thằng e vui lòng. Đối tượng của mình hôm nay là em Mộc Trà.
Chiều nay sau khi ngồi cafe chém gió với 1 loạt các cu em ở LHP, mình quyết định lên đường,setup với e nó rất nhanh gọn tại 1 nn. Lấy phòng được 5p thì e có mặt (éo hiểu e nó chui ở đâu ra mà nhanh thế :D). Xuất hiện trước mặt là 1 e khá ngon lành, tướng cao lớn, múp múp (may mà thằng em nó ko lừa mình,chứ mày mà lừa a về a cho mày lần sau hết đường check hàng luôn :D). Thấy e nó ngon mình nhẩy vào bóp vú "trộm" mấy cái rồi 2 ae vào đi tắm.

Sau khi tắm xong thì bắt đầu công việc,cũng HJ,BJ đầy đủ. Gặp mình e nó kết hay sao mà SV nhiệt tình thế,tê hết cả chim,tí thì out,nên chủ động bảo e nó lắp áo giáp vào chiến đấu. Phần này thì xấu hổ ko kể nữa (vì ai chẳng giống ai). Sau 10p chiến đấu thì thằng e khóc nhè,làm thằng a ngượng tê dái với e nó.

E nó còn hỏi :"sao a yếu thế"? Tại a già rồi mà e,đâu còn ở thời đỉnh cao phong độ nữa,chứ cách đây 10 năm thì e chết với a rồi. Sau khi xong việc 2 ae nằm chém gió 1 lúc rồi mình chủ động trả tiền cho e nó về trước cái này có khi mình công nghiệp hơn e nó.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: mũm mĩm, má phúng phính, đẹp và dâm 1 cách hoang dại.
V1: to tròn săn chắc, hệ cam lai bưởi, bóp nắn, bú mút hết ý.
V2: dạng múp thì có lipit nhé các bác.
V3: múp thì chảo đúng chuẩn là to, căng, tròn và nảy, doggy là chỉ có out sớm
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Mộc trà
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 21h

Price: 400k/s

Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: