400k Gái Gọi Mỹ Hòa Xxx110 - Em Gái Trung Hoa Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đến hẹn lại lên, vừa nghe phong phanh ông anh đích thân đi kiểm định thế nào cũng sẽ có 1 số em lên đường về với ông bà, thôi thì nhanh chóng củng cố lực lượng tìm người đấp vào, không thì anh em lại mất hết hàng.

Hẹn em này vào 1 ngày đẹp trời. Đến nơi tắm rửa 10p thì e đến. E này nhìn cũng thuộc diện khá cao, ko còn teen nhưng da dẻ khá trắng và mịn.
E hỏi a tắm chưa. Oh a tắm rồi vậy e chờ a tắm nha. Khi e nó lột đồ ra nhìn khá ngon, eo hơi bánh mỳ nhưng nhìn con bướm thì quá tuyệt vời mơn mởn như gái mới luôn các bác ah.

Tắm xong hai a e ôm nhau khá tình cảm. Sau đó e nó trườn lên người hôn ti, tay cầm chym rồi e dần dần hôn xuống dưới rồi hôn đến thằng nhỏ. Rất đê mê và kích thích, kích thích quá e ko chịu nổi đè e nó ra và e tìm ngay xuống con bướm xinh và giúc đầu vào đó mà hôn mà hít thỉnh thoảng lại nghe tiếng rên nhè nhẹ của e nó. Vét bóp sờ mó đến khi ko chịu nổi thì đeo bao chiến. E này mông to nên chơi kiểu doggy rất sướng nảy tanh tách. Và e cũng out luôn trong thế dogy này. Tuyệt

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m60
Face: face nhìn tam ổn, không xinh nhưng cũng thuộc dạng dễ nhìn.
V1: nhỏ nhắn, xinh xắn, núm hồng, đầu ti nhỏ xíu.
V2: có ít lipit nhưng ôm em khi doggy hết ý
V3: cái chão cong vút, đẩy 1 phát là ngập lút cán, rất là phê
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc đầy đủ.

Infor:
Gái gọi: Mỹ hòa
Khu vực: Quận tân bình
Thời gian: 8h - 18h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
M

mỹ hòa

Guest
Mới check e. Da trắng hồng, mặt xinh cười má lúm tiền . Lìn còn khít, hồng. Mình không quen húp lẫu nhưng thấy quả lìn này, cầm lòng không đậu. Vét lun. Cảm ơn . Hẹn tuần sau a sẽ ghé tiếp[

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom