300k Gái gọi Thuỳ My xxx507 - Hàng mới tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em gái này cũng mới được ông anh bắn cho nên cũng tranh thủ lên bài sớm, để đánh giá trong tầm giá 300k thì đây là 1 sự lựa chọn tuyệt vời cho những gì mà anh em bỏ ra. Khuôn mặt xinh xắn, dáng người nhỏ nhắn, làm tình thìhết sẩy, đặc biệt là thái độ của e nó, mình đã đi gặp 3 lần, vào 3 thời điểm khác nhau, sáng trưa với tối muộn, bất kể thời gian nào thì tinh thần làm việc vẫn cao, tận tình làm và chưa thấy 1 lời kêu ca nào cả.

Sau màn chào hỏi thì e nó xin phép đc đi tắm vs bảo mình đi tắm lại, ok thôi e Xong xuôi ae đưa nhau lên giường tìm tòi trên cơ thể nhau 1 hồi thì e nó bắt đầu hôn hít con trym mình, cảm giác nhẹ nhàng êm ái mà vẫn đủ độ phê, cái này rất ít e làm đc, vì nó ko phụ thuộc vào kinh nghiệm mà còn nhiều yếu tố khác nữa, đến lúc e nó lần mò đưa cái lưõi đến 2 quả cà thì người mình cứ cứng hết cả lên <:p đã gặp nhau đôi lần mà lần nào cũng vội :)) vì ko vội đeo bao thì ra mẹ nó mất, vội vàng ôm e nó dậy xong cắm vào chiến đấu, sau 15p nhẹ nhàng êm ái trên cơ thể e nó ( e nó tình cảm nhẹ nhàng nên mình cũng phải hơi, nhẹ nhàng phang nhẹ nhàng đưa đẩy) thì đoàn quân ra đi cả tập, tắm rửa lau người buôn chuyện với e nó 1 lúc thì ae về nghỉ, ko quên hẹn hò e nó trong 1 ngày gần đây :D

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương, môi mọng, hàm răng em mà bào lúc BJ thì phê hết chịu nổi
V1: bánh bao nhỏ, núm nhỏ hồng, ti mới nhú luôn nha, săn chắc, bú mút thoải mái.
V2: eo ót mình dây có ít lipit.
V3: căng đét, doggy chỉ có phọt sớm thôi
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm giá thương lượng, some 2 nam hoặc 2 nữ

Thông tin:
Gái gọi: Thuỳ My
Khu vực: quận Tân Bình
Thời gian: 8h – 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom