300k Gái gọi Thùy Phương xxx827 - Em đã trở về vẫn xinh ngút ngàn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này trước là Phụng Tỷ, sau 1 thời gian chu du giờ cũng về lại la mã. Thật ra làm web nào cũng vậy, chỉ cần làm tốt thì sẽ có khách thôi, thế nên anh ở đây dặn luôn tất cả các em, đừng cứ bay nhảy khắp nơi, thật ra khách tren web thì web nào cũng vậy, đã ngon thì ở đâu khách cũng sẽ tìm đến, còn không chuẩn thì gần kế nhà, người ta cũng bỏ chạy.

m này về ngoại hình và face thì khỏi chê rồi, anh em đến với em sẽ được thưởng thức body ngọc ngà, trắng nõn cũng như những đường cong quyến rũ của body em. Phục vụ cũng tốt, chiều khách lắm, hợp tác thay đổi tư thế nhiều. Mong các bác checker ủng hộ em ấy nhiều nhiều

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương, nhìn em rất son sắc, rất mộc mạc kiểu chất miền tây.
V1: hệ dưa hấu lai bưởi, to tròn săn chắc, núm hồng, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit tròn tròn, ôm rất ấm những ngày mưa.
V3: đã 1 lửa thì cái vòng này cũng cân cả thế giới rồi, to tròn, căng đét.
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoan nghe lời, Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Thùy Phương
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 22h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Hình 13 đeo quá. Chuc e đông khách

Mới check em này lúc tối 11/4
Em chưa vào phòng đã nhắn tin hối mình tắm đi, vào phòng chưa tắm đã cởi áo bay lên giường kêu nằm xuống, Bj thì không mà cầm tay sục như muốn giết người

Em đến và đi như 1 cơn lốc, vào phòng ra phòng chưa dc 10p, công nghiệp nặng như zay không hiểu sao ông Sói lại nhận về đội

Tôi từng rất thik hàng ông Sói như em Linh, em Hà My. Riêng em này tôi không muốn nói nhưng công nghiệp nặng quá

Ai muốn check nên suy nghĩ kỹ lại. Lần đầu tiên tôi thất vọng về hàng ông Sói, tưởng công nghiệp chỉ có bên hàng *** thôi chứ

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
323 NTB . 1/2 Những e do da số lam công nghiep ko ah. Ông chup hinh tin nhan va số phong gửi len moi khiếu nại dc.

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Em chưa vào phòng đã nhắn tin hối mình tắm đi, vào phòng chưa tắm đã cởi áo bay lên giường kêu nằm xuống, Bj thì không mà cầm tay sục như muốn giết người

Em đến và đi như 1 cơn lốc, vào phòng ra phòng chưa dc 10p, công nghiệp nặng như zay không hiểu sao ông Sói lại nhận về đội

Tôi từng rất thik hàng ông Sói như em Linh, em Hà My. Riêng em này tôi không muốn nói nhưng công nghiệp nặng quá

Ai muốn check nên suy nghĩ kỹ lại. Lần đầu tiên tôi thất vọng về hàng ông Sói, tưởng công nghiệp chỉ có bên hàng kynu thôi chứ
*** tùy e nhé. Có 1 số e lam ngon lam .

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi

Ai muốn check nên suy nghĩ kỹ lại. Lần đầu tiên tôi thất vọng về hàng ông Sói, tưởng công nghiệp chỉ có bên hàng kynu thôi chứ
*** tùy e nhé. Có 1 số e lam ngon lam .
1.nhắc 2bác k nên nhắc tên wed khác
2.bác @Dòng sông bạc nếu bác thấy e hàng công nghiệp,bác có thế viết rp phản ánh,đủ lượng ng phản ánh,sẽ có kiểm duyệt và xử lý

B

bnn198

Guest
Bữa tui đi phòng 204 khách sạn Hương Lan Nguyễn Thái Bình
Khiếu nại thì hk cần đâu chủ yếu nói cho anh em có sự lựa chọn thôi , còn mỗi người mỗi khác
Thôi khiếu nại làm j :)) em nào ok e nào ko ok anh em tự nói nhau nghe thôi,ai mà xử trên này chỉ có em Bảo Yến và Hà My là ok thôi còn lại hên cmn xui

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom