400k Gái Gọi Ngọc Mai Xxx654 - Hàng Mới Tháng 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trước tiên xin chúc AE dào sức khoẻ,làm ăn phát đạt để có lúa giúp đỡ mấy em trong VNANCHOI để ngày càng phát triển
Cứ cuối tuần là được nghĩ làm mà thằng em biểu tình hoài nên set kèo vs e đã đồng ý.
Set kèo e nó đc cái địa chỉ trên đường xxx vào lấy phòng xong 10 phút sau cộc cộc cộc e nó đến mở cửa ra trước mặt mình là 1 cô bé múp múp dễ thương, mặt cực hiền nói chuyện nhỏ nhẹ và rất ư là dễ thương, dìu e nó vào giường tâm sự với e đôi ba điều

Vào cuộc chiến e ấy đi đường lưởi cho mình rất là lê tê phê nhưng vì mình có rượu trong người nên đc 5p là đã không kiếm chế dc cơn rạo rực của thằng nhỏ, mình liền đè e nó ra bú liếm, rồi đút vào nhấp lấy nhấp để, ấy vậy mà em nó còn bảo em muốn nhanh nữa, nhnh hơn nữa, mạnh nữa lên, chịu ko nổi trước cơn dâm dục của em nó và mình out trong sung sướng, cách phục vụ và nhiệt tình dễ thương của e làm cho mình rất hài lòng về e. Sau đây là bài đánh giá.

Đánh giá:

SN: 1993
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền nam
Face: nét dâm, gợi tình, nhìn vào là chỉ muốn chiếm lấy em
V1: ngực căn tròn, trắng mịn, bú mút phê lừ
V2: múp nên eo cũng mủm mĩm theo, ôm sướng
V3: to tròn, doggy phành phạch. phê tờ rym
Service: tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: ngọc mai
Khu vực: quận 3
Thời gian: 12h - 24h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng
Pass: bạn a sói

\\

Last edited by a moderator: