300k Gái Gọi Bảo Ngọc Xxx760 - Hàng Mới Tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay thất tình điện thoại cho em Bảo Ngọc mới để lên bài luôn vì sắp tới lại bận rộn nếu ông anh rãnh. Em này nhìn ảnh xinh phết ấy nhỉ. Sau khi bắt được kèo thì lên đường lấy phòng ngay.

Sau khi lấy phòng nhắn cho em nó thì đợi 5 phút thì cô bé cũng suất hiện... Wow, nhìn xinh vcl..mình nghĩ bụng mặt xinh thế thì chắc body cũng sẽ ngon không kém. Bảo em vào tắm chung sẵn khám phá body em luôn.

Nhìn vú vê nó ngon quá mình bóp lấy bóp để lúc tắm, em này không biết làm lâu chưa mà vú đã thế..bím cũng khít phết...công nhận gái bắc có khác, ông trời luôn phú cho họ body đẹp, khuôn mặt lôi cuốn và khả năng tình dục hơn hẳn.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m6
Quê quán: miền Bắc
Face: đẹp không tì vết, những em gái bắc lúc nào trang điểm cũng theo style sang chãnh, dẫn đi tiếp khách làm người tình là hết ý luôn.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, bồng em lên phang là hết ý.
V3: căng đét, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: bảo ngọc
Khu vực: quận 10
Thời gian: 8h - 1h sáng
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Nhocec

Thất vọng vs e này
Tình hình là mình vừa tét e này về
Ms vào phòng thì 4p nữa e ý lên nhưng má ơi nhìn ko giống trong hình mình nghĩ thôi kệ xog e bão mình khõi tắm xog lên e đi lưỡi trên ng đc xíu r đeo bao vào e me bú ku vãi l
Xong mình cũng ko ns
Xog e kĩu như chơi đá hay sao á vừa bú vừa ngáp nhìn ko lên nỗi lun da thì vàng vú xệ mà còn ko đc to nữa ko giống trong hình đã vậy nhìn già như u30 thật là thất vọng

B

bảo ngọc

Guest
Dạ em mới vào nghề, có gì không phải em mong dc các anh chỉ bảo em thêm ạ,cho em xl anh

B

bảo ngọc

Guest
Da Tết em lam luôn không có ngày nghỉ anh ạ,em mong dc phục vụ các anh,hãy ủng hộ em nhe dạ em cam ơn

B

bảo ngọc

Guest
Ngày mới bắt đầu em mong các anh ghé ủng hộ em ạ hihiii
Dạ em cam ơn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom