400k Gái Gọi Phương Trinh Xxx743 - Em Bán Bưởi Chiều Mưa

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Được mấy hôm nắng ấm thì trời bỗng đổ mưa, nghĩ đến lại thèm cái lò sưởi mà từ sáng ko thấy gấu nó í ới gì, lòng chợt nao nao. Nhấc alo định gọi cho gấu thì thế đéo nào ấn nhầm vào số Phương Trinh, đầu dây bên kia là một giọng nói cũng ngoan ngoãn.

Thế là đóng gói đồ nghề bỏ vào cốp rồi lên đường thôi. Phi đến phố sung sướng và lấy phòng. Phòng ốc cũng nhỏ, bày trí ổn. Nhắn em số phòng rồi tụt hết mọi thứ có thể nhảy vào làn nước. Đang kì cọ thì dis, đíu thấy xà phòng đâu mà chỉ thấy gói dầu gội siêu mượt, gói nhỏ và tuýp kem đánh răng. Chẳng lẽ đánh liều trộn với nhau rồi bôi vào đâu thì bôi cho sạch. Tắm rửa xong rồi ngồi xem phim khoảng hơn 5p thì em đến.

Bước vào phòng là một em cao to, vú ngực cứ rung rinh và cái mông căng đét theo gu ông anh thích. Vừa gặp nhau mà như cố nhân bao lâu nay mới gặp lại nhau. Mừng mừng tủi tủi kể cho nhau biết bao chuyện trời ơi đất hỡi mà quên mất nhiệm vụ chính là trùng tu và bảo dưỡng lò sưởi. Em bảo em lau bụi từ nhà rồi mới đến nên cũng ko mất nhiều thời gian làm sạch nữa.

Vào phần chính thôi, em mới bảo mình cởi hết ra để em còn cho anh sướng. Vừa dứt lời thì quần áo đã bay tứ tung ra khắp góc phòng. Em bú liếm nhiệt tình từ ngực xuống đến thằng cu rồi ngậm đá bi như gặm ô mai gừng Hồng Lam. Mình thì cũng khoái mấy khoản service nhưng em cứ bj xong là lại xuống. Thế là lại phải leo lên người ôm em nó , còn em nó rên khẽ và ngửa mặt lên rất kích thích. Thế là 3 chân 4 cẳng lắp vội bao vào rồi chiến thôi. Cũng thử vài tư thế truyền thống, rồi em ngồi trên anh nằm dưới, kết thúc bằng doggy. Chắc cũng chỉ 5p là out vì hãm phanh ko kịp do doggy phê quá.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương, nhìn em như các cô bé trung học ấy, teen và đầy cuốn hút.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng. bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Phương Trinh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h - 23h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom