400k Gái Gọi San San Xxx821 - Đã Chym Cùng Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
2h chiều, Sói hẹn em vẫn địa điểm đò đưa đó, gặp thằng lễ tân lắm chiện hỏi: ơ hôm qua anh bỏ quên cái ji ah.Bố khỉ, anh đi tăng 2

Nằm lúc thì em San san tới, người tròn ú nu lại mặc áo bó, cái gì đáng lòi thì lòi ra, cái gì hằn sau lên chiếc váy thì nổi rõ mồn một, sau màn chào hỏi, Sói và em lao vàonhau cứ như người yêu bao ngày xa cách.Chúng tôi tuy 2 mà 1, tuy 1 hóa ra 2.

Chúng tôi nằm ôm ấp nhau, tâm sự 1 lúc:
San san: sao trym a to nhanh thế?
Sói: thế mà hôm qua em chỉ khéo lo, thế em thấy trym a lúc này liệu có đủ sức ko? :D
San san: thừa, a ah.

thế rồi em miệt mài BJ rồi mân mê 2 hòn bi.Thật bất ngờ vì cổ họng em thật sâu, bj lút cán..

Chúng tôi khởi động khá lâu, điều mà ít em nào làm thời buổi này.
Chiện gì đến cũng đến, chúng tôi mặc giáp cho nhau, Linh.nct tôi cũng không quên dành cho em đầy đủ các tư thế mà tôi đã dành cho em Tú uyên chiều qua. Nào thì gọng kìm, vác cày qua núi, doggy.

Thật bất ngờ nhờ có phương thuốc của ông anh, tôi đập phá hơn 1h. lúc lên lúc xuống, lúc đứng lúc ngồi còn lâu hơn cả với em Yến múa chiều qua.Nhưng thật thoải mái khi em Linh không hề kêu ca hay thúc giục gì cả, vẫn vui vẻ chiến đấu với tôi trong sung sướng.

Vài phút sau, Sói tôi thấy đã đủ, và kết thúc trong thế doggy.

Đánh giá:
Sn: 1994
Face: baby mũm mĩm nhé, như mấy em lớp trưởng trường cấp 3 ấy, hay những khuôn mặt baby của các cô giáo trẻ mới ra trường, them cặp kính cận rất duyên
V1: to tròn, hệ cam, núm nhỏ hồng, bú mút, nắn bóp thoải mái.
V2: có lipit nhé, em nó thuộc dạng xôi thịt.
V3: cái này thì khỏi nói với mấy em xôi thịt, to tròn, doggy là nẩy hết sức.
service: em này là sư phụ của em mỹ duyên đã nghĩ, skill phải gọi là rất tốt đấy nhé, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: San san
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h – 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

Tobey.Tu

Hôm qua ở Tân Bình hẹn em. Nhưng thời gian không cho phép được gập em tiết hùi hụi luôn....

T

Tinhdai

Guest
Dạ e ko dám nhận. Hix. Mấy a đừng nói vậy tội nghiệp em. Từ bữa lên bài tới giờ e toàn bị gọi chọc phá. Buồn quá ko lẻ tắt máy nghỉ lễ sớm quá hix hix.
Hàng mới nè,vác trym đi thôi

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Em xin thành tâm. Thành khẩn tha thiết van xin các anh đừng có gọi phá em được ko. E đâu làm gì để đáng bị như vậy đâu!!! Anh nào ko thích thì đừng trêu em. Tội nghiệp e quá..... Giời ơiiiiì
ai gọi phá em thì cứ bắt máy rồi để nó nói tốn tiền chơi, em nghe và trà lời chi rồi bị phá hoài. Con người dù có nhay cỡ nào cũng sẽ tiếc tiền vào việc k thực hiện mục đích của mình. Họ muốn phá em tức, em tức là đúng mục đích họ rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom