400k Gái Gọi San San Xxx821 - Sự Trở Lại Ngoạn Mục

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này cãi nhau với đứa bạn thân nên trong lòng thấy trống vắng buồn bực vì cái gì đó mà ko hiểu lý do. Có lẽ bản thân cũng chưa phải nên thành ra đôi bên đã hiểu nhầm nhau dẫn đến lăng mạ nhau 1 cách quá đáng. Đôi bên nhường nhìn nghe lời nhau và tìm hiểu rõ xem đối phương cần gì có lẽ mọi thứ đã ko nên chuyện và cũng ko có những câu nói như này. Muốn ngồi xuống nc với nhau nhưng cảm giác thật khó. Găp nhau thì như nước với lửa nhưng ko gặp thì nhớ mỗi khi nghe thấy chuyện gì đó trong lòng rất chạnh lòng mà ko biết nên làm thế nào. Có lẽ vì sỹ diện nên chả biết nói sao chả dám hỏi nhưng trong lòng muốn biết nó đang như nào lắm. Có lẽ ko thân ko lo cho nhau thì chả bao giờ đến nỗi như vậy cả nhưng cả 2 đều vì cái tôi mà đã ra thế này.

Đến hôm nay đúng 1 tuần ko gặp thật sự là cảm thấy chạnh lòng nhưng đến lúc gặp thì cũng chả đc nhìn mặt nhau. Buồn nhưng chả biết làm gì hơn cả cuộc sống là thế ai cũng có những thứ riêng của mình. Có lẽ nó vẫn muốn tránh mặt thật sự cảm thấy tủi thân buồn vì trong 1 năm nay 2 đứa sống với nhau mà bh để đến nông nỗi ra thế này. Chả biết làm sao nữa chấp nhận hết CS là vậy mà cái gì đến thì đón vậy né cũng chả được. Nếu như số phận còn để sống đc với nhau thì sẽ phải rút Kn ko nóng nảy nữa dù sao nó cũng ít tuổi hơn.

Bí thượng đành đi phá hạ. giảm strees
SR anh em tự nhiên đi trút bày tâm sự ở đây.

Đánh giá:
Sn: 1994
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền tây
Face: baby mũm mĩm nhé, như mấy em lớp trưởng trường cấp 3 ấy, hay những khuôn mặt baby của các cô giáo trẻ mới ra trường, them cặp kính cận rất duyên
V1: to tròn, hệ cam, núm nhỏ hồng, bú mút, nắn bóp thoải mái.
V2: có lipit nhé, em nó thuộc dạng xôi thịt.
V3: cái này thì khỏi nói với mấy em xôi thịt, to tròn, doggy là nẩy hết sức.
service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời, skill phải gọi là rất tốt đấy nhé, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông Tin
Gái gọi: San san
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h – 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: