400k Gái Gọi Thanh Trúc Xxx352 - Em Mũm Mĩm Da Trắng Đáng Yêu

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chất lượng 100% đến từ thiên nhiên ko qua dao kéo, thượng đế ưu ái cho em sở hữu cặp vú quá khủng, vừa chơi vừa bóp vú, cảm giác sung sướng không để đâu cho hết.

Khuyến cáo chơi em nó 1 là tư thế truyền thống, 2 là để em nó cưới ngựa, mình thì ngắm cặp vú của em nó từ trên xuống, rồi lại nằm dưới ngắm lên như 2 ngọn núi nhỏ rung rinh rồi nhấp nhô theo từng nhịp hơi thở.

Khuôn mặt khá là dễ nhìn, không như mấy em vú khủng thường mặt xấu, em này phải nói là khá duyên nữa, biết trang điểm, cười rất tươi, da dẻ mịn màng.

Kỹ thuật cũng thuộc loại khéo léo, thổi kèn chuyên nghiệp, có ngón kích thích thằng em bằng việc khều khều gãi gãi nhẹ vào 2 hòn bi, vào wc rất kích thích. Mặc dù là chỉ nhìn thấy đồi ngực của em nó phập phồng thì chim đã cửng tếu bà nó lên mất rồi.

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: Xinh, hiền,da trắng tinh(gái salon mà),láng mịn,mát lạnh.mặt ko có mụn.
V1: Hệ cam lai,mềm mềm,ti nhỏ hồng
V2: có eo ót,có lipid ôm rất sướng
V3:cong,tròn,láng mịn,doggy êm ái (điểm mạnh nhất của em nó),em này có v3 tuyệt vời
Service: chiều chuộng khách hang, ngoan ngoãn nghe lời, nhiệt tình vui vẻ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc full service.

Infor:
Gái gọi: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 10 – 21h

Price: 400k/s
Pass bạn a Sói

Last edited by a moderator: