400k Gái Gọi Thanh Trúc Xxx352 - Ngon Thì Đừng Hỏi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Từ những ngày lùm xùm về em nó làm thêm web khác mà giờ mới hẹn được e,cứ tưởng là em ấy bị đuổi rồi nhưng không hiểu sao BQT lại thay đổi chính sách cho phép các em làm web khác.

Nay mình thử làm 1 checker chân chính đánh giá 1 cách tổng thể xem các e hàng ở nhưng kv khác xem có giống như ở chỗ khác ko.Lọ mọ từ tận quận 8 qua với e mà thời tiết ko mấy ủng hộ cho mình trời thì chỗ nắng chỗ mưa ko biết đến lúc gặp e có gì rắc rối k nữa đây.

Cuối cùng thì cũng đến đc cái địa chỉ e cho.lấy phòng kèm chai nước và bao thuốc cắp lên phòng rồi nt cho e số nhận ngay lại tn hồi âm chờ e chút xíu e qua luôn rồi tắm cùng.đang nằm mơ mơ màng màng thì có tiếng gõ cửa chắc là e tới rồi ra mở cửa cho e vào thấy thái độ khá ngoan ngoãn chào hỏi lễ phép hỏi mình a chờ e có lâu ko hihi đáp lại e rằng ko sao gặp đc e là a thấy vui rồi.

Không để mình phải chờ lâu e này có tác phong khá nhanh và chuyên nghiệp đưa mình vào tắm rửa kì cọ chăm sóc tỉ mỉ từng tý một rồi bước ra ngoài cho e lau người rồi nằm ra giường hưởng thụ.việc e cứ làm còn a nằm tận hưởng đến khi k còn chịu được nữa thì mới bắt đầu đeo bao,đầu tiên là cho e cưỡi ngựa đã thấy nước nôi chảy ầm ầm rồi sau đấy chuyển sang tư thế doggy có vẻ như kiểu này làm cho sướng quá hay sao mà càng đẩy nhanh thì tiếng rên ngày càng to thêm cuối ko chịu nổi nữa phải out tại trận mình thì nằm thở hổn hển e thấy thế nằm cạnh xoa bóp cho cơ thể mình.kết thúc 1 buổi check hàng ngon chim cảm ơn Kimtuthap đã share trả lại bác mấy cái ảnh bên dưới nhé

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: Xinh, hiền,da trắng tinh(gái salon mà),láng mịn,mát lạnh.mặt ko có mụn.
V1: Hệ cam lai,mềm mềm,ti nhỏ hồng
V2: có eo ót,có lipid ôm rất sướng
V3:cong,tròn,láng mịn,doggy êm ái (điểm mạnh nhất của em nó),em này có v3 tuyệt vời
Service: chiều chuộng khách hang, ngoan ngoãn nghe lời, nhiệt tình vui vẻ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc full service.

Infor:
Gái gọi: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 10 – 21h

Price: 400k/s
Pass bạn a Sói

Last edited by a moderator: