400k Gái Gọi Thảo Nhi Xxx909 - Bản Sao Của Thần Vệ Nữ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Xin thông báo em nó hạ giá 400k nhé!

Lăn lộn check từ Nam ra Bắc cũng hơn chục năm rồi. Từ nơi mà check hàng chỉ với 100k bạn đã có thể ngon chim đến chỗ mà mang vài củ ra cũng có thể ăn quả thối ... thực sự mà đánh giá thì diễn đàn này cũng đã bớt long lanh như trước để có thể vươn rộng ra như hiện tại.

Từ cái hồi mỗi cái rp là 1 bài văn đầy nhục dục được đưa lên diễn đàn, mỗi lần kiếm hàng là 1 lần ăn quả đắng và nếm trái ngọt.. đến bây giờ thì chỉ cần có tiền là có tất cả.

Chém ngang dọc vậy thôi chứ xin quay về e Thảo Nhi. E nó tình cảm & cũng cảm xúc với các a e checker.
Các e hàng đi làm mục đích chính là để phục vụ a e checker thỏa mãn, cốt lõi là vậy nhưng các e nó cũng là người - cũng có cảm xúc ko phải như cỗ máy. Muốn có 1 buổi check cảm xúc thì ta cũng nên bỏ chút tình cảm trò chuyện cũng như mơn trớn vs các e hàng.

Phần chịch chọe thì cũng chả có gì để nói, vẫn như mọi khi. Có điều hôm nay mình khó ra e nó rút bao ra BJ cho ra cũng ko được, cuối cùng phải áp dụng chiêu xúc xích kẹp bưởi mới finish nên mình cảm động hơn mọi lần.

Đánh giá:
Face: cực kì teen và dễ thương, thật chỉ có thể dùng 1 chữ đó là tuyệt. Đôi môi mọng vs làn da trắng càng làm cái nét baby của e thêm hồn nhiên.
v1: hệ cam rất vừa tay, xin nói trước em nó mới lớn chứ không phải là trẻ sơ sinh, màu da là do cơ địa mỗi người.
v2: hix hết cái eo mà Sói thầm thèm khát và thay vào đó là ít lipit. sao em lại lên cân hả em?
v3: to tròn, mông cong không tì vết luôn, doggy, sàn gạo hết ý.
service: Hj, bj, tevest, liếm khắp cơ thể, đá bi, lau cột, nhẹ nhàng tình cảm, vui vẻ.

Info:
Nghệ danh: Thảo Nhi
Khu vực: tân bình, tân phú
Thời gian: 8h -21h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: