600k Gái gọi Thủy Tiên xxx160 - Hàng mới tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu rồi ko rp, hôm nay trở lại với 1 Rp hơi dài, anh em cố gắng theo dõi.

Em này thường trú tại trung tâm thành phố. 1 Đêm mưa gió, thằng cu mặc dù có vợ và kha khá bồ vẫn thấy nóng trong người, muốn tìm 1 nguồn cảm hứng mới, thật tình cờ dạo này làm ăn ổn, kiếm 1 em kinh khủng 1 tí cho hào hứng... đây rồi em Thủy Tiên 1 mil, gọi điện trao đổi, chất giọng khá dễ thương, tuy nhiên cái đoạn làm giá thì quả thật là quá ngọt ngào, em nói "thường em đi 1Mil cơ ko phải giá như anh nói, tuy nhiên nếu anh rảnh thì mình gặp nhau rồi anh cho ý kiến về em, sau cuối mình thống nhất". Bản chất 1 thằng đàn ông, tò mò thèm muốn, nghĩ bụng em nó tự đánh giá 1Mil thì chắc cũng phải thế nào, ok hẹn thì hẹn, mất mấy sọi tiền taxi là cùng... Uầy cũng ngon cơ, chân dài, mặt khá xinh, tóc và make up đẹp(đánh giá chủ quan của tớ thôi), em vào xe buôn 1 lúc em ý sà vào ôm mình, mình vẫn giữ vẻ bình tĩnh cool man như mọi khi, đùa thôi thật ra làm j thì làm, hàng họ bồ bịch mình ko nên âu yếm ngoài đg ngoài chợ, Sài Thành thì lại to quá, khuyên anh em nhà mình như vậy, thưởng lãm 1 chút cho đỡ mất công hình dung nhé:

Bước chân vào hotel, em vật ngửa anh ra giường, tay chân nghịch, dâm vãi, thằng cu cũng chẳng vừa đâu các bác tự tưởng tượng nhé, eo em ý hôn ạ, trc tới giờ mình ko hôn hàng bao giờ cả, hoãn binh đã, bảo em vào tẩy trang + làm j thì làm. Xong xuôi, tớ nói luôn, "mình làm business đã đi", em ý cười tươi "ko cần vội, phần chính để đánh gía vẫn chưa tới mà", đùa đm bựa, tớ ghét tớ nghĩ, tùy thôi, xong thì tùy tâm tớ, ngon thi ngon thật. Vâng show chính đã tới, body nuột thật sự, trắng, chân dài, eo mông thuộc loại tuyển.

Service thì good đó, làm tình quá hay, tớ thề là tớ chưa bao giờ làm tới phút thứ 40 nhưng mà hôm đó phải hơn 40phút mà mình vẫn muốn kìm, nước của em nó thì tuôn ko ngớt, gặp phải đối rồi đấy.

Kết thúc 1 trận, trời vẫn mưa, quấn lấy nhau buôn chuyện, đói rồi 2 anh em rủ nhau đi ăn. Sau đó thì ai về nhà nấy, nhưng vẫn còn vấn vương em.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt tình, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có qua đêm, có đi some 2 nữ, có cosplay, massage và đến tận nơi trong quận 1 giá thương lượng.

Thông tin
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận 1
Thời gian: 10h – 24h
Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: