400k Gái Gọi Thủy Tiên Xxx330 - Bước Ngoặc Mới

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay cũng như mọi ngày cuối tuần, sau khi xong cái trách nhiệm của người ck với gia đình thì thời gian riêng tư đã đến. Nói chung có được người vợ hiểu chuyện là hạnh phúc cùa người đàn ông. Ăn chơi thì ăn chơi biết giữ gìn hạnh phúc gia đình là tốt rồi, nghe được câu ấy hỏi sao thằng đàn ông nào mà không nhũn ra được chứ.

Thay vì bù khú với đám bạn chỉ biết công việc với gia đình, thôi thì đi giải trí sau đó đưa lên đây cho anh em checker có vẻ tốt hơn. Tuy anh em mình chỉ là những checker biết nhau qua cái thị trường đen này nhưng lại có chung 1 mục đích. Thank các bác đã ủng hộ cho mình được 2 năm nay. Hôm nay đúng là kỹ niệm 2 năm ra nghề của Sói. Đầu tháng 9 Sói sẽ có 1 món quà nhỏ tặng cho anh em như là 1 lời tri ân khách hàng.

Vào phòng đc 10p thì e nó tới, dáng người cũng vừa vừa, ko cao ko thấp, đc cái có da có thịt, da dẻ mịn màng mát mẻ, ko đen ko trắng lắm, gương mặt thì khá là dễ thương, ngắm e đã một hồi bắt đầu câu chuyện xã giao đc chừng 10p thì thằng nhỏ nó bắt đầu run liên hồi, thấy tình hình ko xong nên thôi, rủ e nó vào tắm chung khám phá cơ thể e nó tí, cạ cạ cho nó phê một hồi xong đưa e nó lên giường bắt đầu cuộc hành trình thám hiểm tiếp.

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt vnanchoi.com, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận phú nhuận
Thời gian: 10h – 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng

Last edited by a moderator: