400k Gái Gọi Thủy Tiên Xxx330 - Hàng Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt tình, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận phú nhuận
Thời gian: 10h – 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

trau dien

VIP Member
Công Thần VNanchoi
Phú nhuận gần đây xuat hieb nhieu em nhiet tinh nha. Hết Hoai Anh giờ là thủy tiên. Gái gọi vnanchoi bữa giờ càng lúc càng good hơn truoc . Good nạck ha ha

ksthinh

có dịp chắc mình cũng đi thử wa. nghe mấy ae nói mình cũng muốn đi.

Tim Trinh

Hi....bạn anh Sói..
Mình ở xa mới về, nếu lời giới thiệu của bạn đúng cộng với sự phục vụ tốt của các girl thì mình cũng muốn "tham gia"...

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hi....bạn anh Sói..
Mình ở xa mới về, nếu lời giới thiệu của bạn đúng cộng với sự phục vụ tốt của các girl thì mình cũng muốn "tham gia"...
nếu bạn k tin có thể k cần tham gia cũng dc. Mình cần khách ruột còn khách qua đường chỉ đi 1 lần rồi thôi thì nói thẳng thà mình không làm mối làm ăn này. Khó quá thì buông.

Tim Trinh

Hi....Sói Trắng...
Mình được nhiều người bạn giới thiệu nhiều Web, nhưng riêng Web của bạn mình thấy cách thức hoạt động đơn giản và hiệu quả, khi xem trên Web lại thấy mọi người khen mấy em nên mình rất ok, mình đã đăng ký member là để có ý tham gia lâu dài..., nhưng bạn lại nghĩ mình khó khăn và trả lời theo hướng khác và kg được vui thì phải... :) sorry...
Khách lâu dài hay khách VIP đều cũng phải có tham gia lần đầu rồi mới có những lần tiếp theo nếu họ hài lòng....
Chào và chúc bạn sức khỏe...

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hi....Sói Trắng...
Mình được nhiều người bạn giới thiệu nhiều Web, nhưng riêng Web của bạn mình thấy cách thức hoạt động đơn giản và hiệu quả, khi xem trên Web lại thấy mọi người khen mấy em nên mình rất ok, mình đã đăng ký member là để có ý tham gia lâu dài..., nhưng bạn lại nghĩ mình khó khăn và trả lời theo hướng khác và kg được vui thì phải... :) sorry...
Khách lâu dài hay khách VIP đều cũng phải có tham gia lần đầu rồi mới có những lần tiếp theo nếu họ hài lòng....
Chào và chúc bạn sức khỏe...
khi bạn tham gia mình rất vui nhưng trước khi bạn đi bạn đừng phán xét bất cứ điều gì, vì mấy em đều được kiểm soát chặt chẽ, bác thấy tại sao web này không cho bánh ngoài vào làm không? vì không muốn có hàng tạp nham và bánh làm việc không chất lượng chà trộn vào, tất cả các em ở đây không chỉ dc Sói nhắc nhở mà còn bị BQT thường xuyên kiểm tra nên bác cứ yên tâm

Hi Sói !
Chỉ có you mới phán xét người khác thôi.
Chúng tôi ở xa về nên cần sự vui vẻ và an toàn, chiều nay dẫn thằng bạn cùng tham gia với hai em Hoài Anh và Thủy Tiên, tất cả đều good, riêng thằng bạn rất khen em Thủy Tiên.
Hẹn gặp tất cả lần tới, vậy nha....

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom