400k Gái Gọi Thúy Vy Xxx241 - Em Teen Với Quả Mông Thần Thánh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chiều nay sau khi đc một ông bác cùng phòng chuẩn bị về hưư mời đi ăn cơm chia tay,rươư bia ngà ngà về thèm ịt gái không chiu đc. Thế là nhớ có 1 em muốn trở về làm thế là set kèo vs em nó luôn.

Đến nơi nhân phòng,tắm rửa thủ tục cần thiết. em mặt bình thường nhưng hoang dâm vô độ càng trông càng thấy dễ thương, kết nhất là vòng 3 em này trông đã thấy thích rồi, to cực.

Ngồi nói chuyện một lúc thì 2 anh em vào tắm. Em này rất thoải mái tắm chung, lúc cởi đồ không bảo mình phải tắt bớt điện như các em khác. Điểm này rất thích vì mình thích để điện sáng còn ngắm em nó nữa.

Người em nó chắc nịch, vòng 3 Mông cong, căng tròn, bóp,tét vào mông em nó kêu thích vãi. Da căng, mịn màng. Mông cong, căng tròn. Lên giường hôn ti em nó 1 lúc rồi ngồi cho em BJ. Phải nói em này hoang dâm vộ độ thật . Em BJ rất nhiệt tình. Lưỡi quét từ dưới cuống quét lên, rồi ngậm chặt đầu chim, lưỡi đá đi đá lại phê lòi. Trông em BJ mà rất ngon lành cứ như đang ăn kem ấy, cứ mút chùn chụt mãi không thôi. Em BJ khi nào mình bảo thôi mới thôi, thế mới thích.

BJ được 10' thì mình đè em nó ra chiến..
chơi kiểu mình kết nhất là doggy
lần này còn tệ hơn, giập em nó liên hồi được khoảng hơn 10’' vừa dập vừa tét mông em nó như phim sex,mieng em nó rên la to kinh,sau đó truyển thế cưỡi ngựa em nó cưỡi mình,vừa cưỡi em nó vừa nói em Đ anh như thế anh sướng không,mẹ kích thích vãi khoong chịu đc lâu thê mình lại out..

Chiến đấu xong nằm chém gió em nó 10’ thì biến,quả là đáng đồng tiền bát gạo,ngon chym không chê vào đâu được.

Đánh giá:
Sn: 1996
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền tây
Face: baby teen, em này còn teen hơn cả mèo teen lúc xưa, face búng ra sữa luôn, đôi mắt to, khuôn mặt núng nính, nhìn yêu lắm cơ!
V1: cái này hệ cam lai bưởi, rất to nhé, nhưng chắc vì to quá khổ mà em ít mặt áo ngực nên nó bè ra 2 bên :), bú mút rất thích.
V2: cái này có lipit nhé, em nó thuộc dạng xôi thịt mà.
V3: cái này thì không bàn nhiều, đã xôi thịt thì an hem hiểu, cái mông này mà ngồi lên ng phi ngực thì chỉ có đứt sớm. kaka
Service: nhí nhảnh, rất nghịch nhé, ai chịu nổi cái tính teen của em nó thì nhảy vào. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Thúy vy
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h – 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói