400k Gái Gọi Trà Ngọc Xxx942 - Tạo Hóa Khéo Đục Đẽo Nên Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sáng mở mắt ra chưa kịp chui khỏi chăn thì đã phát hiện ra chym cửng chọc thủng mẹ cái quần ship mới mua từ bao giờ. Ngó đâu ra ngoài cửa sổ thấy trời đẹp dã man và tự hỏi đéo hiểu sao chym cò buổi sáng nó cứ hay thượng tướng lên thế nhỉ ?

Hôm nay trời đẹp và rất xinh
Tự nhiên nổi hứng thích làm tình
Nên đành bỏ ra ngay 4 lít
Và thêm một ít để mua bao

Vừa tung tăng vừa nhắn cho em yêu cái tin
Anh yêu của em đây em dậy chưa anh qua ?
Dạ em đang ngủ nhưng bướm em thì dậy rồi ạ
Okie thế để anh cho chym đến đàm đạo với bướm em :D

Lấy phòng thì nhận thấy nhà nghỉ này nhìn khá buồn không được đẹp cho lắm mình ưa hình thức nhưng cơ bản cũng đầy đủ tiện nghi và thơm tho sạch sẽ.

Mới khoảng 10 phút là em nó có mặt ngay đúng là hàng mới có khác chứ như em đã làm lâu trên đây bây giờ gặp còn khó hơn gặp Bác Hồ. Ở đời nhiều khi không cái ngu nào bằng cái dại nào tìm cho mấy em nhiều khách đâm ra giờ muốn phang cũng khó thế mới gọi là " tự tay bóp zái "

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m50
Quê quán: miền tây
Face: hotgirl face xinh là đây nhé, mũi cao, nụ cười duyên, tuy mặt góc cạnh xíu nhưng rất baby toát lên vẻ đẹp sang chãnh.
V1: hệ cam nhỏ, núm hồng, hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh luôn nha.
V3: cái này thì tỷ lệ nghịch với vòng eo, to đùng, doggy hết sẫy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Trà Ngọc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 21h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Trang này là trang đầu chứ có phải trang 2 hay trang 3 đâu ta...
Giờ dân tình chẳng ai chịu đầu tư tìm hiểu gì hết, hở một chút là hỏi trong khi thông tin chình ình trên ấy...
dân việt giờ học tiềng tàu không ah, không có biết tiếng việt nữa đâu bác ơi! Con cháu chúng ta sắp bị đồng hóa. Chỉ dẫn lấy số có sẵn mà các bác kia cứ bay vào hỏi, Sói cũng mệt lắm :((

sói xám

Gọi 2 lần không bắt máy,nhắn tin ngồi chờ cả tiếng không thấy trả lời là không vui rồi nha!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom