500k Gái gọi Huyền Trâm xxx738 - Hàng mới tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Phải thưa với anh em là 500k mà ăn đứt cơ số các em hàng 700k-800k, vếu thì to , bướm thì múp , thái độ nhiệt tình chiều chuộng phải nói là phê lòi kèn , các bác dùng thử thì sẽ thẩm được ngay .
Cái số thì đúng là nói không ngoa cũng lọ mọ đi check check vì đang vật thì rờ đến số của em nó nên setup luôn.

Đến điểm hẹn bật điều hòa cấp tốc , nắng nóng quá , nhắn tin cho em nó số phòng rồi đi tắm , tắm ra đang trong công tác làm khô súng ống thì em nó đến , he he thơm quá đang vật . Mở cửa đón vào phòng. dáng em cao ráo , đầm chắc , ăn mặc khỏe khoắn , khúc nào ra khúc đấy ngon vật . Kéo em vào giường ngồi xoay cho em cái quạt cho mát mẻ , mở tủ lấy chai nước làm 1 hơi cho trơn giọng rồi bắt đầu khai thác kỹ càng thông tin hơn , vừa khai thác thì tay không quên khua con nhà bà khoắng loạn lên trong áo em nó , công nhận to và chắc nịch, bóp sướng không tả , đầu ti nhỏ nhỏ xinh xinh phê vãi loằn , rồi thì em nó cũng thoát cmn y dần dần , ngon quá tướng người này mà phệt thì phê nấc người , định bụp luôn thì em xin phép đi tắm , ừ thì tắm he he , tác nghiệp tác nghiệp , được cái em nó vui vẻ thoải mái . Ra giường em nó uốn éo tí , phơi đến quả bướm múp ra thì buông súng ko cưỡng được vùi miệng vào húp sùm sụp con bướm non bấng múp rụp thôi . he he .

Đánh giá:
SN: 2004
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền Bắc
Face: teen đáng yêu, nhìn xinh phết, nụ cười duyên đầy quyến rũ, em có nét đẹp ma mị, vừa nhìn đã làm đàn ông thèm khác
V1: to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: eo ót mình dây chưa có lipit luôn, em non tơ mới phát tướng
V3: căng đét, to tổ chảng, doggy hơi phê, doggy phê lòi.

p/s: qua đêm, some 2 nam, 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Huyền Trâm
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom