500k Gái Gọi Ngọc Tình Xxx044 - Em Trở Thành Huyền Thoại Của Sắc Đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm wa ngồi văn phòng thấy ngứa chym wa', nên ngồi mở laptop ra xem các list hàng ra xem để tìm thăm các em.

Gọi e Vy mãi mà không thấy nghe máy
Mới nhớ ra là có một em cần về làm lại nên contact ngay.
E này mình thấy anh em ca tụng lắm, người ngon, zú vừa tay, mông căng, mặt đẹp nghĩ đến đã thấy thèm.

Được order 1 phát thằng cu e lẫn thằng cu a mừng thế kô biết, lập tức lấy xe máy phóng đến chỗ hẹn

Ôi cái xị đường phố ngày gần tết nó sao nó tắc đường nó dã man thế kô biết nữa
đi hơn 1 tiếng mới đến nơi mà có xa đâu, chắc cũng chỉ tầm có 5km

đến nhà nghỉ ôi nhìn cái nhà nghỉ đã thấy đẹp roài

lên phòng nt cho e
tầm 5p sau thì e có mặt
Mở của ra nhìn thấy e, ôi đập vào mắt 1 e người cao ráo( e đi thêm đôi guốc cao tầm 9cm ma), da trắng nhìn xũng xinh lắm
Thằng cu e tâm đắc quả này ngon rồi

thế la 2 ae lên giường nằm chém gió và xem cartoon network
Thế là e bắt đầu cởi quần áo ra.
E bắt đầu trèo lên người mình làm việc
E hôn lên ty mình và liếm ( e ý đánh son đỏ, lúc làm việc xong ra rửa ráy thằng cu e, kô để ý, về nhà thay quần áo ra tắm mới giật mình nguyên 1 hình đôi môi đỏ chót trên ty của mình, may mà con vk đi vắng nó kô biết, nó mà biết thì chắc mất mẹ chym )
e này được cái quấn cột và đá bi rất good
nghe cứ xột xoạt như đang mút kem merino ý :D
Được một lúc hok chịu nổi nữa thế là đeo con durex vào chiến , ôi cái dàn hifi của e ý cứ gọi là
Mình cắm phát nào là e ý lại gồng mình lên chống đỡ
Được một lúc thì out

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m59
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn như 1 thiên thần, rất teen, nhí nhảnh và có nét dâm ngầm đấy nhé.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, ngực đẹp, da trắng.
V2: thuộc dạng người dây cây cảnh nên eo rất đẹp
V3: Doggy ngon lành , em này đúng là sinh ra để doggy dậy mấy thế mà thực hành chuẩn luôn
Service: Mới vào nghề nên còn lúng tung, anh em đi nhớ chỉ bảo thêm. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Ngọc Tình
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
N

ngọc tình

Guest
E xin chúc mọi người và các a trên viễn đàn có một năm mới vui vẻ và nhất định phải có thật nhiều sức khoẻ để còn gặp e nữa ạ,e sẽ làm tới tối 29tết e sẽ về quê vài ngày các a nhớ gặp e cuối năm để wa năm mới gặp thật nhiều may mắn nha,

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom