400k Gái Gọi Triệu Trang Xxx203 - Hàng Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
đợt này giá rét kéo dài, lạnh sun ku, quần chả muốn cởi nói gì đến check hàng,
nhưng hôm qua có đồng chí ae bên kia về, ăn nhậu đã phê lòi chấy, người cũng nóng nóng. lại bắt đầu thèm cái lỗ ướt ướt để nhét con ku.
cầm list hơn 2 trăm em mà chả biết bắt đầu từ em nào, em nào có hội tầm 5 ẻm thì hay quá, đỡ phải gọi nhiều..... alo tò tí te mãi, chả em nào có hội hè gì cả, đành gọi 5 ẻm khác nhau cho 5 anh em, toàn em mình check rồi.

Mình thì chọn 1 em mới toanh để làm thịt vậy. Sau khi set kèo liền vào phòng tắm rửa xem ti vi đợi em nó đến.
khoảng 10p' thì cộc cộc, 1 giọng thỏ thẻ, em vào được k anh
ừ thì em vào đi em, chào hỏi qua loa, cho em nó đi tắm còn chiến
nhìn em nó tắm thấy người ngợm không đến nỗi nào, cao chắc được đến 1m55, có eo ót. xôi oản k to lắm vừa tay, , da dẻ có vẻ mịn màng
đợi em nó tắm xong, lên giường là phi vào kiểm tra hàng họ ngay.
xôi to và chắc, nghịch bướm e nó một lúc thì cũng nước nôi dạt dào như ai, rồi thì bj đeo bao chiến, như mọi khi
đánh giá tổng quan, 400k tại thời điểm này là bổ và rẻ rồi, còn tiêu chí ngon còn tùy con mắt của ae

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m50
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn mũi cao, mắt liễu mày ngài, khuôn mặt thanh tú với đôi môi nhỏ xinh.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, bú mút, liếm láp thoải mái.
V2: éo ót mình dây cây cảnh nhé.
V3: săn chắc, doggy phê lòi
Service: ngoan ngoãn nghe lời, đạt chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Triệu trang
Khu vực: quận 10
Thời gian: 11h - 22h

Price: 400k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: