400k Gái Gọi Tú Dung Xxx036 - Check Và Quay Cuồng Vì Dâm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Các cụ bảo chả có sai cái gì hết các bác ạ , gái càng đẹp thì càng dâm . Nhìn ngoài tướng sang chảnh , vậy mà lên giường chọc đúng điểm sướng cái là hiện nguyên hình dâm nữ luôn , hôn môi nút lưới , bú liếm , 69 các kiểu , mình cũng ít tevet nhưng có trình hay sao mà lúc 69 em cứ dí chặt chym cho mình nút mới ghê chứ , chym thơm tho sạch sẽ , nước non ngon lành . Sau là cùng nhau làm tình tới đỉnh trường sơn là lắp bao vào chén luôn , cũng định làm truyền nhân của trần chân quá mà em nó không có chịu , bảo phải quan hệ tình dục an toàn hic hic . Thi triển các tư thế em nó đều hưởng ứng nhiệt tính , lúc chén em nó rên vì sướng mà ngại quá cứ sợ bọn dọn phòng nó đi ở ngoài đứng lại nghe vì em rên nghe hấp dẫn quá . Mặc dù rất cố gắng nhưng cũng không quá 20 phút là mình cũng không kìm nổi , kết thúc trong thế truyền thống kèm nút môi em chặt trong sung sướng .....

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: teen, còn trẻ có nét duyên, dễ thương, lễ phép ngoan hiền
V1: hệ cam hơi mềm do đã có baby, quần vú to, núm nhỏ, bú liếm thoải mái
V2: có ít lipit thuộc dạng có thịt có mỡ
V3: cong tròn, trắng không tì vết, doggy chuẩn không cần chỉnh
Service: mới ra nghề nên skill còn yếu, anh em chỉ bảo them, nghe lời, yêu nghề, mến khách, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc.

Infor:
Nghệ danh: Tú Dung
Khu vực: Quận Tân Bình
Thời gian: 9h - 23h
Price: 400k/s
Pass bạn anh sói

Last edited by a moderator:
B

bảo yến

Guest
( ˘⌣˘)(˘⌣˘ ) >:D<

quyến Rú.ú.ú.ú tới NÓCccccx

L

lamtruong180897

Guest
Ae pi ai ở bình tân khong chỉ đệ vs

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@lamtruong180897
95℅ là checker phải qua địa chỉ mỹ nữ inbox. chứ ít mỹ nữ đi qua địa chỉ checker lắm bạn .

muốn hỏi vào box " Ý KIẾN HỎI ĐÁP"
ko nên comment bài của của các mỹ nữ hỏi. spam đấy

Khoai Tây

Bác sói nhìn người ghê... chọn ngay e rất dc ý...
Cho e hỏi... e ý có nhiệt tình như người yêu k ạ... hôn môi chẳng hạn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom