400k Gái Gọi Tú Dung Xxx036 - Em Người Tình Nhỏ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này phải nói là ngoan nhất vùng, hiền nhất sớm, nói gì nghe đó, nhiều lúc thấy cũng thương lắm nhưng vì cái tính ngây thơ của em. Thôi thì không vẽ cho em khôn ra được thì dẫn lối em nó đi. Tuy em nó dạo này hơi vắng nhưng em lại rất ngại gọi điện thoại nhờ giúp đỡ. Hôm nay Sói tôi cố tình qua sớm, không phải vì để đưa em vào ks, mà là muốn dẫn em đi thỏa cái cảm giác như bao người con gái khác.

Sáng sớm tinh mơ đã hẹn sẵn em, qua đón em rối dẫn đi ăn uống lót cái dạ, sau đó là kèo phim rồi tiếp đến là trà sữa. Thật sự em ấy là người sống nội tâm, ngồi sau xe mà em chỉ biết im lặng, lâu lâu Sói thêm vào vài câu chuyện để e cởi mở hơn. Em nó không ngực to, không body chuẩn như người mẫu, nhưng đổi lại nếu có 1 người tình như em, thật sự nếu phải đánh đổi điều gì đó Sói đang có, chắc chắn mình sẽ đánh đổi mà không cần suy nghĩ.

Đánh giá:
Sn: 1992
Face: teen, còn trẻ có nét duyên, dễ thương, lễ phép ngoan hiền
V1: hệ cam hơi mềm do đã có baby, quần vú to, núm nhỏ, bú liếm thoải mái
V2: có ít lipit thuộc dạng có thịt có mỡ
V3: cong tròn, trắng không tì vết, doggy chuẩn không cần chỉnh
Service: mới ra nghề nên skill còn yếu, anh em chỉ bảo them, nghe lời, yêu nghề, mến khách, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc.

Infor:
Nghệ danh: Tú Dung
Khu vực: Quận Tân Bình
Thời gian: 9h - 19h
Price: 400k/s
Pass bạn anh sói

Last edited by a moderator:

traisaigon

Mới check em tối qua. Em thấy dễ thương, nhẹ nhàng, tình cảm, không hối thúc. Service oke 10/10, đầy đủ dịch vụ..Chúc em đông khách. Mấy anh em ủng hộ em ý nhé..Gặp xong sẽ cảm thấy rất thoải mái..

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom