700k Gái Gọi Út Hoàng Xxx983 - Hót Girl Tháng 2

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu rồi ko sở hữu những gương mặt xinh thực sự, những body bỏng cháy, những mùi hương nồng nàn của những nhãn hiệu nước hoa đỉnh cao dễ làm ta tan chảy, những nụ hôn thật ngọt, những cái ôm ấp vuốt ve dịu dàng và đam mê, những màn làm tình hoang dại, sành điệu...và những nhịp fuck thật tuyệt vời !!!

Em là ai ? sau đêm định mệnh...ta nào biết em ở đâu...
Em là ai ? trên cuộc đời này...để tương tư tìm quên sầu cay...
Em là ai ? cho ta đợi chờ...mong lại thấy em trong cơn say...
Em là ai...? phãi chăng là thật...mà sao ta cứ mãi đi tìm...

Lời bài hát như dành cho em, người con gái MIỀN TÂY đầy tinh tế, dịu dàng, xinh đẹp ko thể lẫn vào đâu được.

Có cái hẹn cùng em, tôi phí tới điểm hẹn, chưa đến giờ, mình máu quá chăng ? ngồi cafe ngay cạnh, nhâm nhi thứ nước đen đặc quánh mà từng giọt thánh thót rơi đến đâu làm tâm hồn tôi lắng đọng đến đó, rít thật sâu điếu thuốc trên tay, làn khói tỏa ra thơm ngát, đầu óc tôi váng vất...lúc này chỉ nghĩ tới em mà thôi... Và rồi, chợt thấy...dáng ai kia thả bước trên vỉa hè...cái dáng đi như catwalk sao mà đẹp thế...ồi xời, đéo quan tâm, ơ nhưng mà...gương mặt kia tới gần rồi, ôi sao mà xinh quá...cái dáng dấp, cái gương mặt và cái thần thái tuyệt vời này ước gì mình được sở hữu một lần đây ? Em lướt qua tôi và rồi...em rẽ vào ks luôn...thôi chết cha tôi rồi, là em chứ ai, Hà Linh của anh... Đang đê mê ngây ngất thì teng teng...
- Anh đang ở đâu rồi ?
- Anh ngồi cafe ngay bên cạnh em ạ...
- Anh đừng uống cafe nữa kẻo say...Say em thôi anh nhé...

Ôi, đứng phắt dậy, kẹp tờ tiền lẻ dưới đáy cốc rồi nhào luôn vào ks, quát thằng cu lễ tân lấy phòng nhanh khẩn trương... vào phòng lập tức nt em số phòng, đang loay hoay chưa biết làm gì đầu tiên, đầu óc tôi lúc này như đang trống rỗng thì bỗng Cộc Cộc, cái tiếng gõ cửa cũng thật nhẹ nhàng và tinh tế, tiên nữ của lòng tôi đến rồi phải ko? mở cửa ra, ôi đúng là em, cái thần thái tuyệt vời ko thể lẫn đi đâu, tôi liền đóng vai một quý ông vô cùng lịch sự, nằm tay em thật nhẹ nhàng và dìu bước em vào phòng...

Để rồi những đam mê bùng cháy, ko còn gì có thể ngăn cản đôi trẻ hòa mình vào nhau, dìu dắt nhau, đưa nhau tới thiên đường của đam mê và hạnh phúc nữa...

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: phải chăng thiên thần là có thật...?
V1 : đẹp, liếm mút tê cả lưỡi
V2 : tuyệt vời
V3 : đẹp vô cùng tổ quốc ta ơi
Service: Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: út hoàng
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h - 22h
Price: 700k/s
Pass: bạn a sói

hebergeur gratuit

Last edited by a moderator: