500k Gái Gọi Vy Thỏ Xxx435 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Được ông anh giao cho nhiệm vụ từ nửa tháng trước nhưng gọi mãi lúc thì tắt máy, lúc thì không nghe. Hỏi ra mới biết em ấy có việc bận chưa đến với anh em vnanchoi được.

Hôm qua, cuối tháng em hẹn cho mình ngay để tránh đầu tháng. Đầu tháng nên không gọi cho ai vì phải kiêng, không đầu tháng đi phang gái thì đen lắm. Chiều đang làm việc ở công ty nhận được tin nhắn của em là muốn đi chơi, thôi thì tặc lưỡi lên đường không em nó lại bận suốt lại đợi nửa tháng nữa thì cũng buồn. Hẹn em ở xxx vào phòng tắm rửa rồi đợi em. 15’ em có tiếng gõ cửa mình ra mở cửa thấy 1 em xinh như thiên thần đứng ngay trước cửa. Mình mời em vào rồi bế em lên giường, em bảo để em đi tắm rửa còn mình lên giường đắp chăn xem tivi. Sau khi em tắm rửa xong ra minh mới nhìn kỹ. Em đúng là đẹp không tả nổi, phải nói là thêm 1 cô vợ như vậy nữa thì đủ bài. Em lên giường nằm ôm nhau cho ấm áp, 15’ sau thì bắt đầu hoạt động.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: đẹp như 1 thiên thần nhỏ, đôi mắt to đen huyền, đôi môi mọng nhỏ nhắn, sóng mũi cao dọc dừa, tất cả ngũ quan tạo nên cho em 1 vẻ đẹp thuần khiết nhất.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, eo con kiến.
V3: quả mông căng đét, doggy hay úp sọt đều phê hết biết.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Vy thỏ
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 0h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom