300k Gái Gọi Xuân Nghi Xxx970 - Em Trở Lại Và Lợi Hại Hơn Xưa

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Ngồi cafe từ sáng đến trưa roài lại đi nhậu nhẹt riết cũng chán, rượu vào thì nhời ra, nhời ra thì phải xả. thế là mở cái điện thoại iphone X ra kiếm loạt danh sách các em đang chờ lên bài lại. Sau khi chọn được em Xuân Nghi thấy tên cũng đẹp chứ thật sự Sói cũng không nhớ được em nào. Phi xe sang lấy phòng tầm 10p thì xuất hiện tiếng ngõ cửa. Đúng lúc mình đang hái hoa, em ấy phải đợi roài...

Mở cửa ra đập vào mắt mình là cô nàng nhỏ nhắn, với nụ cười luôn trên môi, quen quá, quen quá mà nhận không ra, cao vừa phải tầm 158cm gì đấy. Lên giường cởi quần áo ra trông cũng được của nó đấy: da trắng mát vú vê tuy không được to nhưng đầu vú nhỏ và khá trắc mút cũng thích. Mình mút hết bên phải rồi lại sang bên trái rồi dần dần lần xuống dưới kiểm tra quả pím xem sao. Phải nói pím em này khá đẹp và sạch sẽ, cái lỗ nhị cũng đẹp và sạch đúng kiểu teen mới nhớn, lông lá rất gọn gàng và lưa thưa.

Nói chung sau khi lần mò chán nó thì mình quay chim lại bảo em ấy bj. Quả pím của em này rất ngon đấy, rất khít và bót mình cắm kịch thụt luôn, Dã thêm 1 lúc thì cũng out. 1 ngày như thế là quá đủ rồi.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền tây
Face: hơi góc cạnh nhưng nhìn vào cũng có nét duyên dáng.
V1: hệ cam nhỏ, núm hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2:hơi có lipit nhưng thuộc dạng có da có thịt
V3: cái này cong vút, to tròn, căng đét, doggy hết ý.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, làm tình điệu nghệ, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Xuân Nghi
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Xuân Nghi tuy không sở hữu những nét vượt trội về hình thể nhưng mình vẫn hy vọng ở khoản service của em sẽ có những điểm sáng.
Chúc em luôn tự tin, xinh đẹp và tạo cho mình một phong cách riêng trong sân chơi chung vnanchoi.com
:cool::p:D

X

xuân nghi

Guest
Xuân nghi chúc tất cả các tình yêu.1 ngày làm việc vui vẻ và may mắn ah.và rảnh nhớ ghé thăm e nhé hi

X

xuân nghi

Guest
Chiều buồn quá có ai qua tâm sự với e kg nà

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom