300k Gái gọi Ý Lan xxx424 - Hàng mới tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm bửa lễ nên được nghĩ thế là lượn vài vòng đi hóng gió, sẵn lên đường làm nhiệm vụ như mọi khi. Lượn xe ê cả mông mà chẳng biết làm gì ...rẽ vào quán cafe gần Hoàng Văn Thụ ngồi uống và ngắm hot girl thôi, ngắm 1 lúc thấy trong người bí bách quá nhìn các em quần ngắn , áo dây lượn qua lượn lại mà nóng hết cả người. Làm 2 ly đen rồi mà cũng chẳng hết khát, đành mở list hàng ra xem có em đang trên lịch hẹn, thấy 1 em biệt danh là cô giáo nghe thấy hay hay nên đã set kèo ngay và luôn để mang hàng mới về vnanchoi mình.

ALO cho em ý thì nhận được setup tại xxx ..cũng tiện vì mình đang ở đầu đường mà..đến nơi lấy phòng rồi nhắn tin cho em ý..
10p sau em ý đến , mặc 1 bộ váy nửa kín nửa hở rất hấp dẫn ...thế là tèn ten ten ...hấp diêm cô giáo thôi.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m59
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn, trang điểm nhẹ, đôi môi mọng cùng với nét đẹp hiền dịu của những cô gái miền tây
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, xoa nắn, bú mút thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt.
V3: cong vút, căng đét, vừa doggy vừa vỗ mông em là hết ý, lúc sắp bắn rút ra bắn lên mông em rất thích.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), chơi lỗ sau.

p/s: có đi some 2 nam, đi qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Ý Lan
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 7h - 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

baoqu4n

Lại siêu phẩm lỗ nhị hả kkk . Phải check thôi . Bác sói tim thêm hàng lỗ nhị đổi gió quá đã

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
E rất dễ thương ,dâm,ko hối thúc ko công nghiệp,rất hợp tác trong các tình huống RẤT ĐÁNG CHECK......Hẹn Gặp nữa nhe ey.Goodluck.
mừng bác ngon chym. ai chứ bác mà khen là ổn áp rồi. mong là em gái luôn làm hài lòng các anh em để tồn tại chứ đừng chạy theo ngành Công Nghiệp khi đông khách :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom