500k giải nhiệt mùa nắng cùng huyền ngọc.

Status
Không mở trả lời sau này.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Nói thật chứ, đọc xong mấy bài rep của bác zú thì chả dám viết rep nữa luôn. Viết kg ok sợ ae cười cho thì quê chết. Mà thôi cũng làm liều 1 phen viết cho e nó 1 bài.
Chuyện là mình từ bến xe miền đông về bình tân giữa cái nắng 2h của saigon thì ôi thôi muốn chết đi được. Nên phải kiếm cái ks tắm cái để giải nhiệt, vừa hay có em mới về bình tân, nên tiện thể alo luôn xin cái địa chỉ, vừa giải nhiệt cho thằng a, vừa giải tỏa cho thằng e.
Trình tự thì như bao checker đã bít, lấy số alo, lấy địa chỉ, phi tới lấy phòng, nhắn cho em nó, là xong bước đầu.
Tiếp theo thì lim dim chút cho đỡ mệt, đợi e tới tắm luôn thể. 10p sau e tới thì bảo e tắm cho a chứ nắng quá, a quá gặp e mà mệt muốn chết. Em cười rồi cởi đồ cho mình, 2 đứa vào tắm.
Tắm xong thì dắt nhau ra giường chiến thôi. Nằm xuống giường rồi e nó lại tiếp tục tắm cho mình lần 2 bằng lưỡi ( chắc do nãy e tắm cho chưa sạch kaka).
Liếm hết người thằng a xong rồi tới thằng e. Eo ơi, nó tê kg chịu nổi. Liếm đúng chổ tê, mà tê đúng chổ liếm. Chút xíu nữa là out cmnr. Nên bảo e ngừng mặc áo giáp vào chiến thôi. Chứ e mà tắm cho thằng e kỉ quá thì chết a.
Như đã nói thì mình đi nắng nên đuối lắm rồi. Tới màng này mình kêu e chủ động hoàn toàn, mình nằm hưởng cho đã, kakaka.
Chuyện sau thì các bác bít rồi đó. Chiền sĩ nào mà chẵng tử chiến xa trường.
Hai a e nằm vật ra nghỉ tý thì em nó lại mò xuống bj tiếp lần hai. Chắc chết, thế là....... tènh ténh tenh. Trúng hai phát đạn anh ấy gục tại chổ kg ngóc đầu lên nổi.
Chốt lại e huyền ngọc này thì:
Tình cảm, nhẹ nhàng, nói chuyện vui vẻ, chịu khó tám với checker. ( cuộc chiến kết thúc e nó còn nằm tám với mình cả tiếng).
Face: xinh xắn, dễ thương.
Trang phục: lịch sự, gợi cảm, có đầu tư.
V1: vừa tay, kg to, kg bé.
V2: có tí lipit, ôm sướng. ( chút tí thôi nha)
V3: thích hợp cho doggy nhất luôn.
V4: nước nôi đầy đủ.
Nói chung thì mình có 1 một buổi giải nhiệt mùa nắng đúng nghĩa đen và cả nghĩa bóng, kaka.
Tái bút: em nó có xe, nên checker nào có set kèo thấy xa quá ngại đí thì cứ nói ( e ơi a ở xa quá e có ks nào gần hơn kg) e nó sẻ đổi địa điểm khác thích hợp hơn.

http://www.vnanchoi.com/forum/threa...-xxx961-hang-moi-thang-2-don-tet.10353/unread

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Mừng bác @Pupu đầu năm ngon chym vui vẻ
Có nhiều rất nhiều em gái không có biết cách vào diễn đàn trò chuyện hay cảm ơn anh em đã rep cho mình , nên nếu anh em có có đi check gặp các em thì chỉ cách các em gái vào diễn đàn tương tác với anh em nhé ...
thanks các bác

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mừng bác @Pupu đầu năm ngon chym vui vẻ
Có nhiều rất nhiều em gái không có biết cách vào diễn đàn trò chuyện hay cảm ơn anh em đã rep cho mình , nên nếu anh em có có đi check gặp các em thì chỉ cách các em gái vào diễn đàn tương tác với anh em nhé ...
thanks các bác
Ok bác. Có tạo cho e nó cái nick, mà em nó cũng ít bít dùng công nghệ.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom