Happy Birthday Diễn Đàn Vnanchoi.com

Status
Không mở trả lời sau này.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Ngày xửa ngày xưa có một bác thợ xây gặp một anh lang băm

Một ngày nọ, bác thợ xây bàn với anh lang băm muốn xây một ngôi nhà thật đặc biệt, ngôi nhà này sẽ là nơi dành cho tất cả những con người có sở thích check hàng thích viết lại những cảm giác mỗi khi đi check hàng về post lên cái cảm giác của mình với anh em đồng dâm khác, giao lưu. Anh lang băm gật đầu đồng ý và thế là hai người bắt tay vào làm.Bác xây nhà còn anh trang trí, chọn màu sắc. Những vị khách đầu tiên, họ đến và trú chân tại một vài căn phòng (Box kí sự gái gọi không ảnh )Vài ngày sau đó, họ rời đi. Nhưng có những người, họ đến và cứ mãi “ăn bám” ở đây quài ^^

Những tháng đầu tiên thật khó khăn, để thu hút người đến giao lưu, anh lang băm bàn với bác thợ xây tổ chức một cuộc thi viết nho nhỏ với giải thưởng nho nhỏ kéo dài trong một tháng. Trong tháng đó anh lang băm phải ăn mì tôm và bác thợ xây phải ăn cháo gói, để tích đủ tiền trả thưởng cho những bài thi đoạt giải .Nhưng rồi người đến càng ngày càng đông, bác thợ xây bàn với anh lang băm hãy mời thêm người quản lý, anh ngậm ngùi nuốt một mồm mì tôm rồi xum xoe lôi kéo anh tổng ,… cùng một vài người khác nữa tham gia quản lý.

Checker đến,có người lịch sự, văn minh, người thô tục, kiêu căng,có người già,có trẻ nhỏ,có nam, có nữ, Và tất nhiên, xung đột là điều không thể không xảy ra.Kết quả cuối cùng,người ta đến, người ta đi, chỉ có Admin là vẫn phải ở lại căn nhà này để dọn dẹp, xử lý.

Không ít lần ngôi nhà bị bọn xấu tấn công.Chúng bắt rắn,thả bò cạp nhằm tấn công và lấy cắp thông tin của ngôi nhà. Nhưng thật may, anh thợ xây là một người có tay nghề, để đề phòng phường trộm cắp phá hoại, anh đã cho lắp đặt những bẫy ngầm để những tên trộm không đạt được mục đích mà chúng muốn.

Nhưng, có những kẻ, chúng giả bộ làm thanh cao trà trộn vào những vị khách đáng yêu với những cái tên vô cùng thấy kêu. Chúng có khi còn nguy hiểm hơn bọn trộm cắp. Chúng ngấm ngầm reo vào đầu những vị khách những điều dối trá, sai sự thật về ngôi nhà khiến những vị khách sợ hãi và rời đi.

Ngoảnh đi ngoảnh lại, thời gian thấm thoắt trôi qua, ngôi nhà tiếp đón thêm rất nhiều ae checker Họ tràn đầy ước mơ và hi vọng, họ đầy năng động nhiệt huyết và mong muốn đột phát, đột phá từ bản thân, đột phá từ ngôi nhà chung thân yêu này. Và những điều họ làm cũng là những điều BQT vô cùng mong đợi.

Vậy là bốn năm đã trôi qua .Diễn đàn VNANCHOI.COM đã được thành lập và phát triển đúng với tiêu chí của bác thợ xây :p " TUY CHÚNG TÔI CHƯA LỚN MẠNH NHƯNG CHÚNG TÔI TRƯỜNG TỒN - acmatiensinh

P/s :

Chân thành cảm ơn anh acmatiensinh đã tạo ra một VNANCHOI cảm ơn tất cả các checker & các em gái đã và đang đồng hành cùng VNANCHOI.COM trong suốt thời gian qua! Chúc mọi người có những phút giây thật thư giãn và thoả mái khi online diễn đàn ...

U

utc2013

Guest
Bài viết tràn đầy tâm huyết .
Tôi cảm ơn bác vì đã giữ sân chơi này.Tôi đại diện cho checker văn minh hứa quyết tâm sẽ ủn tất cả mỹ nữ của Sói .
Utc2013 .

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Bài viết tràn đầy tâm huyết .
Tôi cảm ơn bác vì đã giữ sân chơi này.Tôi đại diện cho checker văn minh hứa quyết tâm sẽ ủn tất cả mỹ nữ của Sói .
Utc2013 .
Ồ k mình k được cái vinh hạnh đó , dd còn admin và các bác trụ cột khác bác Ủn Tất Cả ơi.

Nhìn acc của bác cũng liên tưởng tới ủn tất cả rồi . UTC mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom