THÔNG BÁO Họp Mặt Giao Lưu Thành Viên Đầu Năm 2018

Status
Không mở trả lời sau này.
Hic lại lỡ off nữa rồi, đợt sau các bác tổ chức ngày trong tuần đi, để cuối tuần còn hẹn mấy em nữa chứ.

B

Black Cat XIII

Guest
P/s: @Cu hót , @Vĩnh Thuỵ , @Mrle . Cảm ơn 3 bác đăng ký. Cat đã gửi thông tin vào hộp thư của nick các bác. Các bác vui lòng kiểm tra hộp thư của nick mình nhé. Thân!

@Vĩnh Thuỵ , không uống bia được không sao bác ơi, chủ yếu anh em chơi vui là được rùi.

P/s: @lucypanda , @DejaVu , @bảo yến , Cat thank 3 chế đã hổ trợ hết sức nhiệt tình !

D

DejaVu

Guest
P/s: @Cu hót , @Vĩnh Thuỵ , @Mrle . Cảm ơn 3 bác đăng ký. Cat đã gửi thông tin vào hộp thư của nick các bác. Các bác vui lòng kiểm tra hộp thư của nick mình nhé. Thân!

@Vĩnh Thuỵ , không uống bia được không sao bác ơi, chủ yếu anh em chơi vui là được rùi.

P/s: @lucypanda , @DejaVu , @bảo yến , Cat thank 3 chế đã hổ trợ hết sức nhiệt tình !
@Black Cat XIII "Mình hợp nhau đến như vậy, thế nên phải hỗ trợ nhau." Muah:p, muah:p, muah :p

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
@Gâu Gâu ẳng:confused::mad:
@Yamaha núttttttttt:confused::mad:

nta goi từ trển đầu kìa kìa:( hổng thèm liếc 1 cái mắt cứ dán vào mông vs ass ẻm khác :(:( 2 người tệ lắm luôn 2 người tệ nhất diễn đàn 2 người đi chết đi :mad::mad:k em túm đc some 2 người đó:cool:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom