THÔNG BÁO HỌP MẶT GIAO LƯU THÀNH VIÊN ĐẦU NĂM 2019

• Thread starter Black Cat XIII
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Cảm ơn Bảo Yến, A lâu quá rồi không vô web dù là thành viên cũng lâu rồi. Cũng lâu rồi có hẹn BY mấy lần mà không dc, chắc chưa có duyên.
:p Hihi em cũng biết a lúc a cmt ở box truyện bài gì của anh sondaicaok í hé hé.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Ủn đăng ký chuyển khoảng 500k nhé.Còn dsi không thì không biết được.Sợ đang đá banh giải.
Anh ủn ơi có 300k tiền đăng ký tham gia off 1 ngừoi thôi ko phải 500k đâu.

:p:p Toàn đi hàng 500k lên 300k lại tưởng 500k kìa ( lêuu)

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Còn đăng kí được không vậy Cat?
Mem mới có tham gia được không?
THỜI GIAN : 18H30 Thứ 7 NGÀY 06/04/2019 – ( Hạn chót đăng ký hết ngày 03/04/2019 )

Còn a nè , ai cũng tham gia đc í anh ơi.miễn sao có nick trong diễn đàn thì tham gia đc hết chứ ko có phân biệt cũ hay mới hay gì gì đâu ạ. A tham gia cho vui,

Chào cả nhà, mình là thành viên mới tham gia trong ngày hôm nay, vào dd tìm hiểu có thấy off giao lưu... Cho mình 1 suất tham gia giao lưu với mn nhé

U

utc2013

Guest
Anh ủn ơi có 300k tiền đăng ký tham gia off 1 ngừoi thôi ko phải 500k đâu.

:p:p Toàn đi hàng 500k lên 300k lại tưởng 500k kìa ( lêuu)
Xí hổ thật .
Nhưng đàn ông xuất là phải bắn ,không được kìm hãm lại em ak.

B

Black Cat XIII

Guest
Cảm ơn anh em đã đăng ký và tài trợ OFF. Cat đã gửi thông tin đến nick anh em đã đăng ky roi nhé.
Cảm ơn bé @bảo yến đã nhiệt tình hỗ trợ anh nha, thương...thương... mốt xoạc phát nhé em =))

B

Black Cat XIII

Guest
Cảm ơn Bảo Yến, A lâu quá rồi không vô web dù là thành viên cũng lâu rồi. Cũng lâu rồi có hẹn BY mấy lần mà không dc, chắc chưa có duyên.
a Bee lâu qá ko gap, tham gia cho vui nha a. em Blue đây !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom