Hot Boy Sát Thủ (p4)

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Trang bú cu cho nó, nó thì bóp vú Trang Cả 2 sướng kinh khủng Rồi nó lần lần tay xuống phía dưới quần Trang. Vừa rờ vào quần lót Trang thì nó cảm giac rất là ướt, nó biết Trang đã sướng lắm rồi, rồi nó kéo quần lót Trang xuống, nhưng vừa kéo được xíu thì tay Trang đã chặn lại. Trang ngước lên hôn má nó và nói:
_: Em là của Anh, Em sẽ cho Anh tất cả, nhưng không phải ở đây

Nó hỉu ý Trang và cũng không quên kéo quần lót lên lại cho Trang trong sự tiếc nuối! Bây giờ nó muốn ra lắm, nên nó kêu Trang bú tiếp cho nó! Trang bú nữa, tầm 15p nưc thì nó cũng ra:

_: Ah…..Em ơi…..Anh ra…..Anh ra Em ơi

Nó bắn thẳng những dòng tinh trắng đục vào miệng Trang! Làm Trang muốn nôn ra! Nó thì ngồi thừ ra ghế, còn Trang thì chờ nó bắn hết những dòng tinh cuối cùng thì mút vài cái cho nó nữa, rồi Trang nhả hết đống tinh tròn miệng ra ngoài! Trang liếc yêu nó, rồi mặc đồ lại bình thường! 2 đứa ngồi nhìn nhau! Nó mở lời trước:

_: Em có yêu Anh không? Vì sau Em chấp nhận tất cả vì Anh?

Trang hôn môi nó 1 cái nhẹ nhàng và nói:

_: Anh mạnh mẽ, Anh lạnh lùng, Anh đã bảo vệ em! Và Em tin Anh cũng yêu Em.

Nó hạnh phúc khi nghe Trang nói như vậy, nó vòng tay qua ôm Trang vào lòng và nói:

_: Anh cũng yêu Em, và Anh hứa sẽ bảo vệ Em đến cùng! Thôi trễ rồi mình về nhé Em, hôm nay Anh rất vui

Rồi 2 đứa cũng lên xe trở về nhà, nó đưa Trang về nhà rồi chạy về nhà nó
Từ buổi tối hôm ấy, 2 đứa nó đã chính thức yêu nhau! Ngày nào Hải cũng phải chạy xe qua nhà Trang đưa đón đi học! Qua 1 tuần sau buổi tối hôm ấy thì thằng Đạt Không Chín cũng đã đi học trở lại! Nó bây giờ đã biết Hải và Trang đang yêu nhau, nó tức lắm, nhưng biết làm gì bây giờ? Ghẹo Trang nữa thì không giám vì nó biết mình không phải đối thủ của Hải! Nên nó đã nghĩ ra 1 âm mưu đen tối để chơi Hải 1 lần cho chết! Nghĩ là làm! Ngay chiều hôm ấy nó đi tìm thằng Đại ca khu của nó ở! ( khu nó ở thì khá xa trường và xa khu của Hải, khu nhà Hải gần trường ):

_: Anh Tèo, Em đang cần chơi 1 thằng học lớp 10 mới vào trường! Anh nhận bao nhiêu?
Anh Tèo này là dân ăn chơi và cũng có số má khu nó ở. Cũng chỉ là hạng tép riu thôi, mà anh ấy hay nghĩ mình là nhất ở tuổi còn đi học trở xuống. Anh ấy còn kim luôn thu tiền bảo kể mấy em cấp 2 nữa cơ

_: À Đạt à? Mày trùm trường mà không giải quyết được thằng oắt con đó mà lại kím Anh sao?

Thằng Đạt nghe vậy chột dạ và nói:
_: Thật sự Anh đừng cười Em, từ lúc Em làm trùm trường thì chưa đụng thằng nào khó chơi như thằng này! Vậy Anh có nhận không? Ra giá đi

Anh Tèo kute nghe vậy thì cũng không muốn đôi co nữa mà đứng dậy nói:

_: Rồi Ok, giá 1tr cho nó nằm viện vài tuần! Sao chú Em đồng ý k?

Thằng Đạt nghe vậy thì hơi chát nhưng cũng ok! Nò thầm nghĩ (vì cặp vú ấy mà tốn 1tr cũng đáng). Rồi nó về nhà.

Hôm sau vẫn như mọi ngày Hải qua đón Trang đi học, vẫn học bình thường, nhưng khi ra chơi Hải nhìn về hướng thằng Đạt thì thấy cả đám nó đang nhìn mình mà cười cười nham hiểm, nghĩ có chuyện chẳng lành! Hải gọi cho ai đó và nói:

_: Anh Duy, em nghĩ có thằng muốn chơi em, Anh cho người đem “1 cây” lại cổng sau trường đưa em nhé.

Đầu dây bên kia trả lời với giọng gấp gáp:

_: Dm thằng nào chơi em nói thẳng đi, anh cho nó thăm nhà xác! Dm thằng đó tới số rồi! Chiều Anh lại cổng trường em! Em mà có chuyện gì thì Anh chết với “Cô”

Nó thấy cũng không có gì to tát với lại nó chỉ đoán theo giác quan thứ 6 của nó thôi nên nó trả lời cho Anh Duy yên tâm:

_: Không có gì đâu Anh khỏi lại, Anh không tin tưởng Em sau? Anh nghe Em đi, kêu người đem lại cho Em 1 cây là em ổn

Duy nghe vậy cũng tin tưởng thằng Em, vì hơn ai hết Duy biết nó là Cao thủ! Duy trả lời:

_: Ok em, tầm 5p sẽ có người đem lại cổng sau cho em! Nhớ là cẩn thận, có gì gọi cho anh nhe.

Nó nghe vậy thì cũng trả lời:

_: Ok em biết rồi, chuyện mấy thằng nhóc cần gì đến anh?

Chờ tầm 5p có 1 thanh niên mặc áo khoác da màu đen chạy exciter lại cổng sau trường nó, thanh niên này đưa nó 1 cái túi màu xanh đen 1 cách cung kính rồi nói:

_: Anh Duy kêu em đem lại cho Anh, ảnh dặn Anh cẩn thận

Nó cầm cái túi và nói với thanh niên ấy:

_: ok, dặn Anh Duy cứ yên tâm