600k Hotgirl Kim Phượng Xxx568 - Hàng Mới Tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Số là em này lúc trước có theo qua ông anh rồi không hiểu lí do gì nhưng gì về La mã thì nhận vậy. Nhận được số là alo cho em ấy ngay, may sao đầu dây bên kia e ấy phản hồi ngay tức lị. Nhận được cái địa chỉ mặc vội mặc vàng bộ quần áo rồi phi tới nơi. Mẹ hôm nay trời mưa, lạnh vãi, mặc độc có cái quần superman nên lạnh thấu tận "xuơng" chim.

Tới nơi lấy phòng rồi nhắn tin cho e ấy. 10p sau e ấy đã có mặt, nhanh vãi, khoản giờ giấc thế là tạm ổn tí xem khoản sơ vít như thế nào nữa thôi hehe. Hôm nay e diện bộ váy ánh kim làm Sói cứ gọi là nứng mẹ nó hết cả lên. Sói kết e này từ lúc xem ảnh rồi, tánh mình cứ thấy gái mặc váy bó là "chân đất" mình cũng liều. Nói chuyện được một lúc thì công nhận e này độ bắt chuyện nhanh, 2 ae nc cũng hợp nên mãi lúc sau mới bắt đầu chiến đấu.

Trước khi bắt đầu vào cuộc, e ấy uốn éo như 1 con mãng xà, trườn lên trườn xuống làm mình rợn hết cả tóc gáy nhưng.... thú thật là rất sướng. Em ấy ôm thằng nhỏ nựng nịu nhẹ nhàng được hồi sợ k chịu nổi nên Sói lấy bao lắp vào rồi chiến luôn, hăng quá deck cần cởi quần chip e ấy luôn. Em ấy hoàn toàn chủ động, từ "Cưỡi ngựa" cho tới doggy, mình chỉ nằm yên hưởng thụ thôi, âm thanh hi fi làm mình tí thì nhét cái gối vào mồm. Kết thúc là tư thế truyền thống và out. Sau hơn 20' vật lộn với nhau cuối cùng cũng out sung sướng.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m66
Quê quán: miền tây
Face: sang chãnh, mũi cao, môi mộng, nụ dười duyên, miệng to BJ hết sẩy
V1: hệ bưởi lai dưa hấu, to tròn, núm hạt đổ, bú mút, xóa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này to không kém, là điểm nhấn thu hút đối phương ngay từ ánh nhìn đầu tiên, to và cong cớn.
Service: đúng chuẩn gái gọi cao cấp, nhẹ nhàng chiều chuộng khách hàng, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn ngực, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: kim phượng
Khu vực: quận 10
Thời gian: 11h - 22h

Price: 600k/s
Pass: bạn a sói

Chủ đề tương tự

A

Anh 6 già

Guest
Vừa check xong, xin trả report cho bác Sói như sau:
Lấy phòng xong, sms cho em, e nhắn lại a đi tắm đi 10 phút sau e đến. Mình trước khi set kèo với e thì cũng đã tắm rửa sạch sẽ, dùng thêm dung dịch vs WinMe của men, đánh răng súc miệng Glistering, thêm tí nước hoa Aqua nữa là thơm tho từ trong ra ngoài. Thế là quấn khăn xem tv chờ em. Khoảng 5 phút sau có tiếng gõ cửa, mở ra cho e vào, cảm nhận có lẽ e ko cao đến 166cm, nhưng cũng tầm 158-160.
Nhìn ở ngoài thì e mình dây cây cảnh hơn so với hình của bác.
- V1 căng tròn, hệ cam lai buởi chứ chưa phải bưởi lai dưa hấu. Shape đẹp tuy implant nhưng ok.
- V2, V3 y như mô tả của bác Sói.
- Service : mình thử đề nghị tắm chung như mô tả, nhưng bị từ chối. Đề nghị e nằm xuống để mình ôm ấp một xíu để tăng thêm hưng phấn, nhưng e cũng từ chối. Mình xoay sang đề nghị e cho bú bình, nhưng e che đầu ti lại và đề nghị mình xoa nắn thôi. Sau đó, Em đơn giản chỉ nắm sục thằng nhỏ cho lên rồi bắt đầu bj. Tầm 3 phút sau thì mình đeo Durex vào và bắt đầu chiến. Tầm khoảng hơn 3 phút, e thấy mình chưa ra thì bảo "tập trung đi a" và em hơi nhăn mặt tỏ vẻ hơi khó chịu. Vì vậy mình nói e chủ động đi để mình come cho xong, chứ nếu e không hợp tác, thì đâu còn thú vị nữa. Sau đó nhắm mắt lại cố gắng rặn và 30s sau là come. Túm lại là cũng xong, nhưng thực tình là không thích bằng gặp em @hạnh mai hồi tuần trước. Vậy là mình vô duyên với e rồi.
Mình là fan của bác Sói nên tự hứa lòng mình rằng sẽ lần lượt cố gắng check hết list của bác. Tự an ủi rằng có hôm này hôm khác. Xin báo cáo bác đến hôm nay KP là số 3, bác nhé.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Chuyện sảy ra trong phòng giữa bác và em gái chỉ 2 người biết. Va bác cũng chỉ nói nên cảm nhận cá nhân chứ cũng k phản ánh để BQT vào kiểm định và xử lý .Sẽ nói với bác Sói nhắc nhở em gái nếu hôm đó có bận gì đúng lúc đó gặp bác để mắc phải lỗi như bác phàn nàn thì em gái đê ý sửa sai để ae sau ủng hộ
Nghề đảo thải nếu các em làm k tốt thì tự sinh tự diệt tự đào thải chính mình với c/v này thôi ,còn ngược lại các em làm tốt thì những cái comment xấu hay phá em nó k ảnh hưởng gì quá nhiều, Vàng thật sợ gì lửa.....

Chúc bác sáu già có thêm nhiều kinh nghiệm quý báu trên con đường chinh phục " những bộ ngực căng phồng, những cặp mông tròn mẩy để có thể đưa ra những cái chống đẩy nhiệt tình"

A

Anh 6 già

Guest
Cám ơn bác Mod, thực tình là mình không phàn nàn gì về em cả, mình chỉ so sánh giữa KP và HM, thì "thích" HM nhiều hơn KP (có nghĩa là vẫn thích KP nhưng ít hơn) .
Sorry vì report ko hay nên bị hiểu lầm. Hôm qua xong việc rồi mình vẫn nói cám ơn em thật tình mà, phải không KP?

T

Trian79

Guest
Vừa check xong, xin trả report cho bác Sói như sau:
Lấy phòng xong, sms cho em, e nhắn lại a đi tắm đi 10 phút sau e đến. Mình trước khi set kèo với e thì cũng đã tắm rửa sạch sẽ, dùng thêm dung dịch vs WinMe của men, đánh răng súc miệng Glistering, thêm tí nước hoa Aqua nữa là thơm tho từ trong ra ngoài. Thế là quấn khăn xem tv chờ em. Khoảng 5 phút sau có tiếng gõ cửa, mở ra cho e vào, cảm nhận có lẽ e ko cao đến 166cm, nhưng cũng tầm 158-160.
Nhìn ở ngoài thì e mình dây cây cảnh hơn so với hình của bác.
- V1 căng tròn, hệ cam lai buởi chứ chưa phải bưởi lai dưa hấu. Shape đẹp tuy implant nhưng ok.
- V2, V3 y như mô tả của bác Sói.
- Service : mình thử đề nghị tắm chung như mô tả, nhưng bị từ chối. Đề nghị e nằm xuống để mình ôm ấp một xíu để tăng thêm hưng phấn, nhưng e cũng từ chối. Mình xoay sang đề nghị e cho bú bình, nhưng e che đầu ti lại và đề nghị mình xoa nắn thôi. Sau đó, Em đơn giản chỉ nắm sục thằng nhỏ cho lên rồi bắt đầu bj. Tầm 3 phút sau thì mình đeo Durex vào và bắt đầu chiến. Tầm khoảng hơn 3 phút, e thấy mình chưa ra thì bảo "tập trung đi a" và em hơi nhăn mặt tỏ vẻ hơi khó chịu. Vì vậy mình nói e chủ động đi để mình come cho xong, chứ nếu e không hợp tác, thì đâu còn thú vị nữa. Sau đó nhắm mắt lại cố gắng rặn và 30s sau là come. Túm lại là cũng xong, nhưng thực tình là không thích bằng gặp em @hạnh mai hồi tuần trước. Vậy là mình vô duyên với e rồi.
Mình là fan của bác Sói nên tự hứa lòng mình rằng sẽ lần lượt cố gắng check hết list của bác. Tự an ủi rằng có hôm này hôm khác. Xin báo cáo bác đến hôm nay KP là số 3, bác nhé.
Cái này thì mình xác nhận vs anh 6 là có, em ko cho bú bình chỉ cho xoa bóp thôi, nằm ôm ấp thì cũng ko có, nhưng dáng dấp eo ót thì là số 1, vòng 2 và 3 thì căng tròn, em làm tình cũng khá bài bản nhưng kiểu như hơi vội vàng hối thúc, làm anh em checker hơi tụt cảm xúc 1 tý, chắc sói phải training em nó thêm tý nữa, em mà good thì ta nói như kiến bu

D

DanChoi2018

Guest
Mình đã test em này rồi ....... Nói chung mình ko hài lòng lắm ..... kiểu sơ hư hàng ...... chắc bác sói phải huấn luyện lại ...... giá đó hơ chát so với chất lượng phụC vụ ....... Sự thật hay mất lòng ... mong bác sói bỏ qua

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Diễn đàn có tạo riêng 1 box để ae diễn đàn đi về có muốn nói sự thật hay giả vào box đó và sẽ giải quyét ngay trong ngày. Cứ comment ko đúng nơi quy định 1: là sẽ k giải quyết 2: là sẽ dọn để đúng quy định.
Người Việt cứ có tính té nước theo mưa.Chuyện của mình tại sao lúc đó k nói đi lo chuyện của ngừoi khác .tại sao k nói ngay lúc đó. cứ đợi tới lúc có 1 chuyện lại đổ xô vào hội đồng .... BQT chúng tôi đủ để phân biệt và kiểm định được phản ánh của ae checker về các em hàng

T

Trian79

Guest
Diễn đàn có tạo riêng 1 box để ae diễn đàn đi về có muốn nói sự thật hay giả vào box đó và sẽ giải quyét ngay trong ngày. Cứ comment ko đúng nơi quy định 1: là sẽ k giải quyết 2: là sẽ dọn để đúng quy định.
Người Việt cứ có tính té nước theo mưa.Chuyện của mình tại sao lúc đó k nói đi lo chuyện của ngừoi khác .tại sao k nói ngay lúc đó. cứ đợi tới lúc có 1 chuyện lại đổ xô vào hội đồng .... BQT chúng tôi đủ để phân biệt và kiểm định được phản ánh của ae checker về các em hàng
Bác đừng có nói người Việt hay người nào cũng vậy thôi, riêng tôi tôi ko nói vì tôi nghĩ có thể nghĩ hôm đó là em ấy tâm trạng không tốt hay có lý do riêng tư gì đó phục vụ không tốt, nên có thể bỏ qua, nhưng 2 3 4 người nói thì quả thật là chủ thớt nên xem lại, bác là chủ thớt bác nên lăng nghe ý kiến anh em nói và chỉ dạy các em cho tốt chứ ko phải thấy anh em có ý kiến và đồng tình thì kêu là hội đồng.
Trên tình thần bác kêu anh em góp ý, để diễn đàng ngày 1 phát triển thì nên ghi nhận và xử lý nếu có sai phạm (ví dụ như vậy), còn ko thì thôi, anh em đi cảm thấy ok thì lần sau còn set lại kèo, còn ko thì sống chết mặc bây, ko đc em này thì em khác.
Qúa đơn giản mà, có phải ko.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Khi BQT xử lý ,những thành viên không liên quan trong vụ việc đó k có quyền được ý kiến.Chúng tôi biết phải nên làm thế nào và xử lý như thế nào vì đó là việc của BQT. Ae Góp ý thì cho đúng với góp ý ,chứ kiểu ăn theo và hùa theo ,diễn đàn, là nới công cộng có cái riêng nhưng cũng phải có cái ngôn ngữ chung, k phải cứ thích là được .K phải ai cũng có ý thức ,đôi khi vô tình cũng là sai đấy bạn ạ
@Trian79 : tôi chỉ hỏi bác tại sao nếu em nó có thé bác cứ việc phản ánh đủ điều kiện chúng tôi sẽ xử lý cho bác mà, với điều kiện ngay ngày hôm đó chứ k phải từ mãi tháng trước tháng này khi có chuyện bác mới lao vào nói thì đó là hùa theo đổ thêm dầu vào lửa là tát nước theo mưa đấy bác .Nếu như ko tôn trọng hay tiếp thu những góp ý và theo luật các bác phản ánh k đúng box chúng tôi có quyền xoá comment k rep lại.Trong khi việc bác sáu góp ý tôi cũng đã nói trên và sự việc xong rồi 2 bác còn lao vào thổi lửa cho cháy lên thì đó là góp ý hả bác ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom