600k Hotgirl Kim Phượng Xxx568 - Hàng Mới Tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
Bác @Trian 79 và a e chơi ở dđ này chắc cũng hiểu rõ qui tắc của sói rồi,e nào làm k tốt thì vài ngày là có ổ khóa ngay,còn làm tôt thì cho dù ai nói j thì vẫn trụ lại đây dài dài,bác mod @ACMN nói là để tránh việc phản ánh e nào đó thành đề tài quá lớn làm ảnh hưởng bài viết thôi,còn việc phản ánh bác yên tâm dđ sẽ cho ng đi kiểm nghiệm
Dđ chưa làm mất lòng tin checker bao giờ cả
Đôi lời chia sẽ,thks

T

Trian79

Guest
Bác @Trian 79 và a e chơi ở dđ này chắc cũng hiểu rõ qui tắc của sói rồi,e nào làm k tốt thì vài ngày là có ổ khóa ngay,còn làm tôt thì cho dù ai nói j thì vẫn trụ lại đây dài dài,bác mod @ACMN nói là để tránh việc phản ánh e nào đó thành đề tài quá lớn làm ảnh hưởng bài viết thôi,còn việc phản ánh bác yên tâm dđ sẽ cho ng đi kiểm nghiệm
Đôi lời chia sẽ,thks
Tôi chả ns j mà để thêm to chz cả, đồng quan điểm thì tôi ns là có như vậy, tôi ns lúc đó tôi ko phản ánh là có lý do tôi đã ns bên trên, tối thấy Acma hình như ko biết chữ hay cố tình k hiểu tôi đang ns j, đừng dùng từ hùa khi nó ko đúng lúc, cùng quan thì tôi nói là có, chứ tôi ko phải ko check rồi bác 6 nói tôi vào ns đại ms gọi là hùa, còn rep hay ko rep tôi chả quan tâm, vs cái cách quản lý của bác tôi chả mặn mà, nếu ko thích lock giúp tôi luôn, vì phân bua vs bác tôi cũng chả đc cái gì!
Chào!

T

Trian79

Guest
Đôi lời chia sẽ,thks
Hình như rep nhầm chỗ sorry bác!

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Không phải đâu a ACMA ơi.bác kia gọi nhầm.Nhiều bác nhầm tưởng acmn là acma nên hay gọi nhầm.:(
Chứ k phải bác kia dám chửi ACMA đâu.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Lẽ ra tôi đã k nói thêm bất cứ gì nữa từ comment cuối cùng sau khi đã xử lý xong phản ánh của bác
6 già vì đây là topic em hàng mem truy cập và tìm hiểu về em nó chứ k phải xem về ai khác k liên quan tranh luận gì ngoài em nó hoặc trỉ chích 1 cá nhân nào khác.Nhưng từ hôm qua tới nay tôi thấy ae checker nhà ta
Ừ !!! thì có TÂM đấy nhưng mà k có TẦM thì phải ..
Nên mời bác @Beou - @DanChoi2018 - @Trian79 qua box Ý Kiến Hỏi Đáp mình sẽ lập topic nói cho các bác hiểu tới TẦM :)

T

Trian79

Guest
:D Cãi hok lại , quay ra đòi lock nick liền :D thanh niên bây giờ chất thật :D
Đang tranh luận chứ ko có cãi, bác định nghĩa cho đúng và đọc kỹ nd trước khi coment móc lò ngta nha! Kkk

T

Trian79

Guest
Beou thấy chuyện này cũng không có gì to tát mà liên quan nhiều người như vậy. @Trian79 cũng chỉ là nói lên sự thật chứ cũng chẳng phải có những lời ác cảm với em ấy. Chủ yếu là @Anh 6 già viết phát đầu tiên vào sai địa chỉ. Theo Beou hiểu thì là bài viết của em là để quảng cáo. Còn muốn nói về em phục vụ thế nào thì vào box report không hình. Còn nếu thật sự không hài lòng lắm, muốn ăn thua đủ với mấy em thì vào box phản ánh. Mỗi người góp một tay vào để xây dựng và phát triển sân chơi. Không có mấy checker thì diễn đàn này lập ra cho ai chơi. Cũng phải công nhận là nhờ có anh em checker phản ánh tình hình nên Sói và chủ diễn đàn mới kịp thời nhắc nhở, điều chỉnh các em. Đã làm với tiêu điểm như vậy nên ban quản trị và chủ diễn đàn phải biết nhìn nhận những thông tin phản ánh. Ko phải phản ánh nào cũng là để đập phá chén cơm của người khác hay phá hoại diễn đàn. Nhất là phản ánh từ các checker đã theo diễn đàn từ lâu thì càng nên được cân nhắc hơn. Chứ hễ nếu có ai nói gì một chút, ban quản trị nhảy vào chụp mũ quy tội cho người đó thì chẳng ai còn muốn góp ý nữa. Mỗi người nhường một bước, rút kinh nghiệm lần này vậy.
Thank Beou, tôi nghĩ ko nên tranh luận j nữa cả, thank mấy bác, sorry #Acmatiensinh mình gọi nhầm! Mình sẽ rút kinh nghiệm nếu có phản ánh, sẽ qua box khác!

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Tôi xin đính chính lại từ đầu tới cuối tôi chưa bênh em hàng nhé mà tôi chỉ nhắc các bác phản ảnh đúng nơi quy định những bác cãi cùn cứ cố tình nói thêm 1 lần nữa là tôi bênh em hàng trong vụ việc này tôi xử lý vì tội vu khống BQT đấy

Những bạn cãi cùn thì mình cho mấy bạn 1 ví dụ.
Ông A vượt đèn đỏ và không bị phạt do cảnh sát giao thông không phát hiện. Không có nghĩa ông B cũng bắt chước là không bị phạt.mà là chúng tôi lới lỏng luật để ae thoả mái thôi , trong tình huống bác 6 tôi đã nhẹ nhắc và bác đó cũng đã biét mình comment phản ánh k đúng nơi quy đinh chuyện đó cũng xong rồi. 2 bác @Trian79 & @DanChoi2018 phi vào đào bới lên tôi cũng rất nhẹ nhàng thậm chí k có nhắc đích danh 2 bác vì tôi hiểu nếu thực sự có thì sẽ bức xúc nên tôi k nêu đích danh trong commnet nhắc nhở .muốn phản ánh sao k lập topic sao hùa theo bác trên làm gì.

Diễn đàn co box phản ánh và góp ý hàng để ae lên tiếng .Đề nghị các bạn đọc kỹ trước khi comment phản ánh.Mỗi sân chơi đều có luật.bạn k chịu đọc quy định diễn đàn và cảm xúc của bạn khiến không chịu hiểu lời tôi nói.đến lúc làm sai quy định quay ra góp ý diễn đàn sửa theo cái ý của mình hoặc kiểu cãi cùn "nước tao phải như nước Mỹ" thì tôi cũng sợ

Nhung nơi khác k nói những Vnac cố gắng tạo ra sân chơi học hỏi kinh nghiệm giao lưu .Chứ không phải ai cũng đăng ký nick vào, quy định không đọc, comment lung tung, đến lúc nhắc thì la lối um sùm. mình cũng nhắc lại , diễn đàn có nội quy. Và việc tuân thủ nội quy diễn đàn là việc của cả thành viên lẫn Mod Sân chơi có luật thì phải tôn trọng luật, và thực sự thì vắng mợ chợ vẫn đông. Thiếu bạn, hay thiếu mình thì diễn đàn vẫn hoạt động tốt thôi.

Chúng tôi nhắc nhở cũng vì muốn giữ cho diễn đàn sạch, có nơi cho anh em thoả mái thảo luận thôi.Và mình cũng khẳng định ae BQT đều cư xử rất bình đẳng nên 1 số bạn không cần phải gay gắt như thế.
Đây cũng là lời cảnh báo với các thành viên trong diễn đàn. Hãy hoạt động theo mặt tích cực

D

DanChoi2018

Guest
Tôi xin đính chính lại từ đầu tới cuối tôi chưa bênh em hàng nhé mà tôi chỉ nhắc các bác phản ảnh đúng nơi quy định những bác cãi cùn cứ cố tình nói thêm 1 lần nữa là tôi bênh em hàng trong vụ việc này tôi xử lý vì tội vu khống BQT đấy

Những bạn cãi cùn thì mình cho mấy bạn 1 ví dụ.
Ông A vượt đèn đỏ và không bị phạt do cảnh sát giao thông không phát hiện. Không có nghĩa ông B cũng bắt chước là không bị phạt.mà là chúng tôi lới lỏng luật để ae thoả mái thôi , trong tình huống bác 6 tôi đã nhẹ nhắc và bác đó cũng đã biét mình comment phản ánh k đúng nơi quy đinh chuyện đó cũng xong rồi. 2 bác @Trian79 & @DanChoi2018 phi vào đào bới lên tôi cũng rất nhẹ nhàng thậm chí k có nhắc đích danh 2 bác vì tôi hiểu nếu thực sự có thì sẽ bức xúc nên tôi k nêu đích danh trong commnet nhắc nhở .muốn phản ánh sao k lập topic sao hùa theo bác trên làm gì.

Diễn đàn co box phản ánh và góp ý hàng để ae lên tiếng .Đề nghị các bạn đọc kỹ trước khi comment phản ánh.Mỗi sân chơi đều có luật.bạn k chịu đọc quy định diễn đàn và cảm xúc của bạn khiến không chịu hiểu lời tôi nói.đến lúc làm sai quy định quay ra góp ý diễn đàn sửa theo cái ý của mình hoặc kiểu cãi cùn "nước tao phải như nước Mỹ" thì tôi cũng sợ

Nhung nơi khác k nói những Vnac cố gắng tạo ra sân chơi học hỏi kinh nghiệm giao lưu .Chứ không phải ai cũng đăng ký nick vào, quy định không đọc, comment lung tung, đến lúc nhắc thì la lối um sùm. mình cũng nhắc lại , diễn đàn có nội quy. Và việc tuân thủ nội quy diễn đàn là việc của cả thành viên lẫn Mod Sân chơi có luật thì phải tôn trọng luật, và thực sự thì vắng mợ chợ vẫn đông. Thiếu bạn, hay thiếu mình thì diễn đàn vẫn hoạt động tốt thôi.

Chúng tôi nhắc nhở cũng vì muốn giữ cho diễn đàn sạch, có nơi cho anh em thoả mái thảo luận thôi.Và mình cũng khẳng định ae BQT đều cư xử rất bình đẳng nên 1 số bạn không cần phải gay gắt như thế.
Đây cũng là lời cảnh báo với các thành viên trong diễn đàn. Hãy hoạt động theo mặt tích cực
ok adm mình biết rồi... rút kinh nghiệm lần này

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom