700k Hotgirl Linda Trần Xxx692 - Em Hàng Người Mẫu Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lời đầu Sói xin gửi lơi chào đến đến toàn thể anh em.
Xác cmn định là gạch lại xây được vài cái biệt thự sau khi tiễn mấy em kia lên đường
Ừa gạch thì gạch mà đá thì đá,
Diễn đàn này là chợ sex online hơn nữa phần đông ae web sex không phù hơp phân khúc hàng giá cao, tuy nhiên cũng có rất nhiều anh em yêu thích phân khúc hàng đấy.

Mặc dù vậy nhưng để hạn chế lời lẽ khiếm nhã, tranh cãi, thiếu lịch sự, mất đoàn kết, rất mong Anh Em ai thực sự cần thì đọc tiếp, xem tiếp, còn nếu không làm ơn xin bỏ qua bài viết này!

Được 1 người bạn cho số và có đôi lời dặn, em này là hàng mới toanh chưa từng làm bất cứ diễn đàn nào cả, và mới bước chân vào nghê này được vài hôm, nghe đã khoái, ngắm ảnh em ấy lại càng khoái hơn điều này tý nữa mình sẽ nói ở phần dưới.

1 giọng nói ngọt ngào êm ấm và nhẹ nhàng sau tiếng tút tút, sau này các bác setup sẽ cảm nhận thấy mình nói ko sai tẹo nào.

Phi đến ks quen thuộc (quen mà vẫn lấy đắt)lấy phòng báo lại cho em số p rồi nhảy luôn vào nhà tắm cho mát, vừa lúc tắm xong thì Em đã gõ cửa, woa ngoài em nó xinh hơn ảnh rất rất rất nhiều luôn rất teen và xinh đôi mắt tròn long lanh đen láy, sống mũi cao thẳng tắp, miệng em cực duyên, bởi đôi môi mọng như múi bưởi chín ứa nước, công thêm đó là đôi mắt hút hồn khiến em đáng yêu vô cùng, và mình đã vồ lấy em và hôn ngay lúc đó, ẩn sau bộ mặt sang chảnh này lai là tính cách nhí nhảnh ngộ nghĩnh, em rất chủ động trong giao tiếp khiến cuộc mây mưa rất thuận lợi.

Mái tóc bồng bềnh soắn lọm sang trọng cùng với bộ váy trắng toát lên vẻ đẹp tinh khiết của người con gái, càng làm mình hứng thú với em.

Nhìn em này rất giống cô bé đóng trong MV "Yêu em nhưng không với tới", ah mà không, đẹp hơn nữa ấy chứ. Em ấy như pho tượng được mẹ thiên nhiên ban tặng cho nhân gian này. Cũng có nét giống em khổng tú quỳnh.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m62
Face: mũi cao, mặt v line, xinh xắn đẹp như 1 pho tượng, phải nói là em là người có face đẹp nhất diễn đàn này. Thích hợp vs các bác thích face xinh.
V1: hệ bưởi to tròn săn chắc, ngực hồng, bú mút rất thích, nhìn thôi đã xịt rồi
V2: eo con kiến, chuẩn dáng người mẫu luôn
V3: cái này cũng cuốn hút không kém, tôn thêm những đường con trên cơ thể mỹ nhân
Service: kỹ thuật cũng thuộc dạng khủng nhé, làm tình rất điêu luyện. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Linda trần
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 23h

Price: 700k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: