600k Hotgirl Shamny Nguyễn Xxx934 - Hàng Mới Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nếu các bác đến chậm thì uống nước đục nhé. Em này phải nói là đẹp ngoài sức tưởng tượng của Sói. Nhìn em càng lâu thì trái tim lại càng xao xuyến, em như nàng thiên sứ hạ phạm, để cho con thú hoang này bị thuần phục.

Lại nói về ngày lễ. Lời đầu tiên Sói nhắc các anh em, chơi thì chơi, vẫn nên giữ sức khỏe và chú ý những ngày gần đây nhé. Để xứng với trọng trách mà ông anh giao, Sói phải tìm ra những em hotgirl để đãi anh khi anh sắp về lại bên ấy. Hôm nay thì cũng đã hoàn thành tốt được nhiệm vụ khi set được kèo và đưa được e hotgirl này về.

Nhận đc cái hẹn ở xxx, vượt qua cái nóng như đỗ lửa của Sài Thành giữa trưa hè nắng nóng, Sói phóng con rim ghẻ đến địa điểm. May mà n2 có điều hoà tốt nên cũng đc an ủi phần nào. Vào nhà vệ sinh cọ rửa súng ống xong e lên giường nằm ủ chăn trc cho ấm. rồi đợi e nó.

Tầm 20p sau e nó tới. Đúng như mình kì vọng, Sói chỉ đứng chết trân khi xuất hiện trước mặt 1 thiên sứ tình dục ah nhầm tình yêu,e này xinh xắn và dễ thương phết,e trang điểm nhẹ và trông ăn mặc với cả cách làm tóc rất thời trang và đúng mốt. Nghĩ như này là đủ rồi,mặt mũi cứ phải xinh cái thì hành sự cũng mới sướng.

Đợi e nó tắm táp vào nằm chung cho ấm rồi anh em hành sự, thì cũng giống như các bác,e ấy HJ,BJ đầy đủ. Tiến hành thì cũng đủ cả,truyền thống và hiện đại,thêm âm thanh sống động. Sau 10p thì e out.Hai anh em vào nhà vệ sinh cọ rửa sạch sẽ,mặc quần áo đi về.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền đông
Face: baby sang chãnh, mũi cao dọc dừa, có nét lại châu âu, đẹp mê hồn, cuốn hút đối phương, nét đẹp của những thiên sứ phương tây.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt, ôm rất đã tay.
V3: cái này cong cớn, tôn thêm nét đẹp cho những đường cong chết người trên cơ thể em.
Service: Đúng chuẩn gái gọi cao cấp, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Shamny Nguyễn
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h - 16h30

Price: 600k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
D

DejaVu

Guest
Trưa "nang cuc" bác @Sói Trắng liên tục đưa ae checkers vnanchoi "đi lạc" vào "vườn địa đàng", keke!!!
:cool::p:D
Một hương sắc mới cho "nơi cảm xúc thăng hoa", chúc nàng Shamny Nguyễn hót hòn họt "hai tư trên bảy" và nhận được sự yêu thương của các ae checkers.​

Du_muc

Ohh, view này đang định dắt mẫu đi chụp chọt đây :D:D. Vô cái chính thui. Nhìn em gái thật là ... Nước muốn ra luôn, bướm nhìn cũng mê ly, ngực thì nhìn cũng mê hồn :p, và hóng rp của các bác khác. :rolleyes::rolleyes:. Chúc em đông khách.;);)

ditto

Chắc khoảng hơn 2 năm mới thật sự có 1 em phục vụ good và cực nhiệt tình như e này, đẹp và siêu dễ thương
cho em gái 1 bài rp đi bác.em í mới lên chưa có rp kìa.

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Sao e này giống e áo đen ở quán 210 thế nhỉ ae. Ai giúp chỉ dùm với. Kết e áo đen đó quá @@
Đù mới hồi hôm nay mà địa e nào quán 210 vậy bác Hải, còn mà mỹ nhân đoạt giải ko phải em này nha bác keke

B

Black Cat XIII

Guest
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom