700k Hotgirl Thanh Tú Xxx891 - Hàng Mới Tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đã bảo là hàng dạo này nhìu thật mà, topic mới ở diễn đàn vnac cứ nhan nhản ra chỉ sợ ko đủ tiền để check thôi. Anh em cũng nhiệt tình có đi có lại nên lúc nào cũng đưa các em về đội của Sói.

Thị trường màu mỡ thật, trừ gay ra nếu phục vụ mấy bà chồng yếu kiếm thêm thu nhập thì em cũng nhắm mắt :)).
Trở lại với em Thanh Tú, buổi chiều mát mẻ, đảo vài vòng khu trung sơn xíu. Thường Sói trước khi vào nơi nào để đi xung quanh khoảng 50 -60m xem tình hình như thế nào. Hàng khu này thì nhiều em lắm nên nhiều khi phải cẩn thận. Nhưng do đã set up sẵn kèo, thế là đến bãi đáp nhận hàng thôi.

Vào tắm rửa sạch sẽ, quấn khăn ra nằm xíu thì em đến, tác phong nhanh chóng. Xuất hiện trước mặt Sói là 1 đại mỹ nhân quốc sắc thiên hương, đẹp đến mê hồn. Cảm nhận đầu tiên về em nó là sang chãnh, xinh xắn và rất vui vẻ.

Chém gió vài ba câu thì bảo em thể hiện phần năng khiếu. Ko kiềm chế được đến độ cum vào alo của em nó mất tiêu cũng may kiềm lại và chồng bao vào.

Ấy thế mà hum nay trời lạnh hay tần xuất check hàng liên miên khiến thằng em nó nhất định đình công mà ko thèm đòi tăng lương. Xấu hổ quá nên xin khất em sang lần khác tái chiến. Thua trong nhục nhã.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn, sang chãnh, mấy em hotgirl bây giờ em nào cũng mũi cao, môi mộng, mặt V line.
V1: to tròn săn chắc, hệ cam, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn rất đã.
V2: eo ót mình dây, eo con kiến luôn
V3: cái này cân đối toàn thân em, đúng chữ S, nở hậu, úp sọt hết ý luôn.
Service: Chiều chuộng khách hàng, đúng chuẩn Hotgirl. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: thanh tú
Khu vực: quận 8
Thời gian: 9h - 23h

Price: 700k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: