600k Hotgirl Uyên Trang Xxx754 - Em Đã Trở Về Sau Chuyến Đi Dài.

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau nhiều lần liên lạc cũng hẹn được em iu tại xxx. Mình tức tốc chạy đi lấy phòng ở KS GV, lên phòng nằm hút thuốc chờ đợi, 5 phút sau E đến vừa mở cưa vào trông em nó minh tưởng nhâm phòng trông em nó rất la sang trọng va sành điệu nhin như dân chơi vào đến phòng E đã xà vào lòng mình sờ mó, ôm áp rất tình cảm, E rủ mình vào tắm cùng rồi lại ôm ấp thổi kèn từ nhà tắm thổi ra, trình độ thổi kèn của E cũng đạt đến đẳng cấp của các Nghệ sỹ nhân dân các bác ạ. E chăm sóc nhiệt tình mình chỉ nằm và hưởng thụ, E liên tục bắt mình bóp vú và móc cua cho E, nước đâu mà lắm quá các bác ạ, miệng E vừa thổi kèn vừa khấu dâm hay phết. Sau 15 phút bỗng E kêu: Anh ơi địt E đi A.thê là mình làm theo lời em nó và sử dụng các thế võ truyền thông đc 20p thi out.

Đánh giá
Sn: 1993
Face: Nhìn hơi cứng chắc do em nó ăn chơi nhiều, nhưng độ dâm thì vô đối.

V1: to tròn săn chắc, hệ bưởi, up mặt vào chỉ có ná thở thôi nhé.
V2: tuy vòng 1 to mà em nó lại có cái eo con kiến rất chuẩn
V3: cong vút, rất nảy, vỗ vào cứ nảy đen đét, doggy hay nhấc bổng em lên rất thích.
Service: nhẹ nhàng nhưng hiệu quả, ngoan ngoãn nghe lời, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Uyên Trang
Khu vực: Quận Phú Nhuận
Thời gian: 9h – 20h

Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng

Last edited by a moderator: