600k Hotgirl Uyên Trang Xxx754 - Hàng Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này mình quen đc tình cờ khi uống cf cùng thằng bạn chung lớp Ngân Hàng
Lần đầu tiên vào quán đã ấn tượng với em nó về cái cặp
Cung những chiêu xã giao thông thường mình xin đc số đt của em nó, tối về nt qua lại chơi, em nó hỏi mình học ngành gì mình nói ngành ngân hàng, em nó nói e nó cũng đang học , mình hỏi em học gì ? e nó bảo " em học lớp buỗi tối , e học lớp quản lý khách sạn, em học thực hành ko ah , bữa nào anh rãnh qua chơi với em ! " chưa kịp trã lời em nó bảo " chỉ 600k 1 buổi học thôi mà.

Thế là ngay trong ngày mình sắp đặt 1 cuộc hẹn.
Thế là cùng em đi ăn lấy sức, KS thẵng tiến, vào KS em tắm chung với mình vì cả ngày em nó đi làm mà, nên phải tắm.... khoái nhất cái này...tắm cho em , em tắm cho mình, kỳ cọ qua lại, ko quên những ngõ ngách của em và của mình...em make love sướng cả người BJ điêu luyện, cái make love rất ok. Em BJ phê phê , mình mém out tại chỗ nhưng kìm lại đễ dành sức cho cuộc mây mưa...
Tắm xong 2 đứa ra giường nằm , nói chuyện tào lao bí đao , mình ko quên tranh thủ mò mẫm khắp cơ thễ em nó ... 1 lát sau 2 abcxyz .....

Đánh giá
Sn: 1993
Face: Nhìn hơi cứng chắc do em nó ăn chơi nhiều, nhưng độ dâm thì vô đối.
V1: to tròn săn chắc, hệ bưởi, up mặt vào chỉ có ná thở thôi nhé.
V2: tuy vòng 1 to mà em nó lại có cái eo con kiến rất chuẩn
V3: cong vút, rất nảy, vỗ vào cứ nảy đen đét, doggy hay nhấc bổng em lên rất thích.
Service: nhẹ nhàng nhưng hiệu quả, ngoan ngoãn nghe lời, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Uyên Trang
Khu vực: Quận Phú Nhuận
Thời gian: 9h – 20h

Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng.

Last edited by a moderator: