600k Hotgirl Zendy Nguyễn Xxx148 - Hàng Mới Tháng 1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lúc này đây cảm xúc trong mình vẫn còn lâng lâng khi ngồi viết một cái report cho ra trò vừa là vì cái sự hưng phấn đang sôi sùng sục trong người mình cũng vừa là để giới thiệu với anh em một cô bé đã để lại cho mình quá nhiều cảm xúc đến vậy . Biết em qua một em gái giới thiệu . Hôm nay rãnh alo em hẹn em đi tâm sự một chút , em ok liền .

Bước vào phòng là cô bé dễ thương , xinh xắn , rất teen . Nhìn mình một lúc rồi em nhỏ nhẹ bảo "anh vừa uống rượu phải không ạ , đi đường gió dễ cảm lạnh lắm anh à . Mình thì vẫn đang tây tây chưa kịp hiểu gì thì em đã pha song cốc trà nóng rồi. Em đối với mình còn hơn cả sư tử nhà mình . Chưa uống được xong cốc trà thì em đã từ từ trút bỏ quần áo rồi leo lên giường và rủ mình vào sưởi ấm cho nhau . Lúc cởi bỏ quần áo là lúc mình để ý đến body của em và ôi thôi em rất đẹp từ khuôn mặt xiteen, vòng 1 căng tròn rắn chắc đến vòng ba khiêu khích gợi cảm , cặp mông của em đã làm mình tỉnh hẳn rượu và rạo rực hết cả người . Mình và em đã quấn lấy nhau , phải nói sao nhỉ em nó tuy tuổi còn ít mà cũng khá mạnh dạn và điêu luyện . Sau một lúc khám phá cơ thể của nhau thì em không thể chịu được nữa đành rút bao và đè em ý ra . Cuối cùng thì em cũng đành buông tay chịu hàng với tư thế doggy vì không thể nào cưỡng nổi cặp mông của em . Tuổi nhỏ mà mông thì to và cong cớn gớm...

Gặp em , được nghe em tâm sự về hoàn cảnh và cuộc đoi của em thấy thương và buồn cho em . Muốn giúp em , nhưng lúc này anh chỉ có thể làm bằng cách đưa em về động quỷ và hang Sói nhà này để mọi người biết đến em , ủng hộ em , để giúp em vượt qua giai đoạn khó khăn và có một tương lai tốt đẹp hơn .

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ thương, teen, má lúm đồng tiền với chiếc răng đính đá nhìn rất phong cách.
V1:to như 2 quả bưởi, to tròn, săn chắc, đầu ti hồng, mới nhu như mấy em mới lớn.
V2: eo ót mình dây, eo con kiến
V3: mông to, cong cớn, chắc nịch, doggy chỉ có out sớm thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Zendy nguyễn
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 21h

Price: 600k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom