300k Máy Bay Ngọc Linh Xxx364 - Chuyến Bay Về Quê Cuối Năm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tuổi đời cũng không còn trẻ nhưng tôi đặc biệt thích được làm tình với các chị lớn tuổi, nhất là phải càng có thịt, có hơi béo ngậy thì tôi đây lại càng thích. Chính vì thế sau những bài của những anh em đi trước, tôi đặc biệt rất ấn tương về thân hình cũng như tính cách nhẹ nhàng của em Ngọc Linh. Chính vì thế ngày hôm nay, sau lần gặp gỡ em nó đầy cảm xúc.

Có hẹn với em Mai vào cuối tuần trước tại ks trên đường xxx, cũng ko mất quá nhiều thời gian để đợi em nó. Tôi rất mừng vì có rất nhiều lần gọi điện cho e nó đều rất khó, có những lúc thì chả liên lạc được. Mặt rất nhẹ nhàng và xinh tuổi 30, thân hình đúng chuẩn tôi muốn, có hơi mập mạp và mông căng tròn. Em sv rất nhẹ nhàng và nhiệt tình, cặp mông của em thì quá to. Thật sự cảm giác vừa làm tình vừa đánh vào mông phụ nữ làm tôi lúc nào cũng rất phấn chấn. Tôi và em cũng trải qua 3 tư thế và đã OUT trong khi DOGGY em từ đằng sau. Cảm thấy rất hài lòng và tin chắc sẽ gặp lại em thêm 1 lần nữa. Có chút ảnh khi gặp em nó và 1 vài thông tin đánh giá, mong các ae cho ý kiến và ủng hộ tôi thêm nhiều.

Đánh giá:
SN: 1984
Chiều cao: 1m60
Face: môi cong khêu gợi, tuy hơi cứng so với tuổi, nhưng bù lại body chuẩn là ok rồi, thích hợp cho an hem thích người cao mình dây.
V1: hệ cam săn chắc, bú mút, liếm láp thoải mái.
V2: có ít lipit nhé
V3: Vừa với dáng em, doggy hết sẩy.
Service: Vui vẻ nhiệt tình, ngoan ngoãn chiều khách, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
gái gọi: Ngọc Linh
Khu vực: quận 10
Thời gian: 11h - 23h

Price: 300k/s
p/s: có đi đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
C

csmobile9xxx

Guest
Mat sao ma dep ngay the bac , cam thay hoang mang ge