300k Máy Bay Quỳnh Như Xxx966 - Máy Bay Vừa Đáp Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Jacke

Dạo nay may bác gần tết lúa nhiều nên gặp e nhiều hay sao...điện thoại nt hôm qua giờ van chua dc gặp e...vẫn sẽ dt đến khi gặp được e cho thoả lòng mong đợi hihi

C

cigano41

Guest
Dạo nay may bác gần tết lúa nhiều nên gặp e nhiều hay sao...điện thoại nt hôm qua giờ van chua dc gặp e...vẫn sẽ dt đến khi gặp được e cho thoả lòng mong đợi hihi
Bác giống tui, tui sét kèo em này 3 lần trong 3 ngày khác nhau mà ko được, trc h set kèo em nào cũng may mắn trong 1 nốt nhạc, có em này hơi khó.

Anh Tú

Cuối cùng thì hôm nay cũng hẹn được em. Gửi tin nhắn cho em thì 30 giây sau nhận hồi âm.. .ok. Đến địa chỉ xxx lên nhận phòng, nhắn tin số phòng cho em... 10' sau em có mặt. .. Tắm rửa.. đấm lưng, xoa bop massage dạo đầu.. nói chung là thư giãn... rồi... cuối cùng 2 đứa cũng quấn vào nhau.. cái đầu nhẹ nhàng nhanh lẹ.. Tắm rửa xong nằm ôm em " kể chuyện ngày xưa" .. và tiếp tục làm cái thứ 2 " tuyệt". . Em rất tình cảm, dễ thương,vô tư, thoải mái.... vui vẽ, QUÁ OK.. hẹn gặp em lần sau.

Anh Tú

Cuối cùng thì hôm nay cũng hẹn được em. Gửi tin nhắn cho em thì 30 giây sau nhận hồi âm.. .ok. Đến địa chỉ xxx lên nhận phòng, nhắn tin số phòng cho em... 10' sau em có mặt. .. Tắm rửa.. đấm lưng, xoa bop massage dạo đầu.. nói chung là thư giãn... rồi... cuối cùng 2 đứa cũng quấn vào nhau.. cái đầu nhẹ nhàng nhanh lẹ.. Tắm rửa xong nằm ôm em " kể chuyện ngày xưa" .. và tiếp tục làm cái thứ 2 " tuyệt". . Em rất tình cảm, dễ thương,vô tư, thoải mái.... vui vẽ, QUÁ OK.. hẹn gặp em lần sau.

B

Black Cat XIII

Guest
Có lần chay ngang khu Tân Bình mún gặp phát mà gọi ngay lúc em nó đang đi công việc, tiếc ghê. Cho em nó 1 bài Report hoàn chỉnh đi bác.

nguyen dam

Đã check...! em rất vui vẻ, nhiệt tình, lễ phép... có điều trước mình ko biết ku cậu nào hăn quá nhéo núm vú của em đến nổi muốn sứt ra luôn làm m nó đau quá phải sứt thuốc... vì vậy tớ chẳng đuoc hôn uổn ghê... ngực của em nó quá đẹp và còn ngon lắm!... cảm ơn em đã nh iệt tình với anh, hẹn gặp lại! nhân đây nhắn với các mem lão thành nên thu xếp gặp em nhe.... sẽ thấy vừa ý cho xem chúc mọi ngừoi mạnh khoẻ và may mắn!

Ghét nghĩ gì mà....diên đàn này,ma không gặp em Quỳnh Như,coi như thiếu xót lớn,tiêc ráng chịu.

T

Thelang1188

Guest
Em này còn làm k mấy bác. Về VN phải check em này. Thấy mấy bác nói máu quá

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom