300k Mb An Tây Xxx117 - Em Đã Trở Về Với Anh Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sáng nay đi công tác ở quận xxx,đi cùng với tôi còn có cả mấy anh đồng nghiệp(toàn lão già dê),sau khi hoàn thành công việc bọn tôi rủ nhau đi hát hò tay vịn,tính tôi lại không thích mấy trò nhí nhố đó nhưng thấy anh bạn bảo nếu thích có thể rủ đi chịch... Nghĩ cũng đã lâu rồi tôi không chơi lại môn này thế là nhiệt tình hưởng ứng vì thấy nó cũng hay.

Vào phòng hát khi đã ổn định chỗ ngồi,tôi đứng dậy nói với anh quản lý ngỏ ý muốn anh gọi cho vài em để ngồi hát,anh cầm con điện thoại cùi bắp bấm bấm và áp lên tai... Chỉ ít phút sau đã thấy vài em hàng mò tới.

Trong ánh đèn mờ ảo lẫn với những âm thanh sống động nghe chói tai,kèm theo đó là vài cái giọng khàn khàn phát ra từ bốn cái loa to bổ chảng đặt trên trần nhà,tôi đang đu đưa theo tiếng nhạc,tay cầm chai bia chưa kịp uống thì một bớt ngờ khiến tôi đứng như trời trồng, miệng tôi há hốc bởi tôi nhận ra một em hàng mà mình đã có thời gian yêu mến.
Đúng em rồi,tôi không thể nhầm,có lẽ chỉ tôi mới nhận ra em vì em đâu thể nhớ nổi tôi là ai sau bao năm xa cách...

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền bắc
Face: hơi có tuổi, face góc cạnh xíu nhưng nhìn cũng ổn
V1: hệ cam, xoa bóp, bú mút thoải mái
V2: máy bay còn trẻ nên chưa đến nổi có nhiều lipit.
V3:cái này thì good, cong cớn, doggy hết sẩy.
Service: tuy là mb nhưng service của em không sánh được với mấy em kia nhưng cũng mong e đông khách. Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: An Tây
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
B

bảo yến

Guest
T

traidamdt8x

Guest
Dạ em chào cả nhà ạ,em làm khu tân sơn nhì tân phú ạ,rảnh các anh qua chơi với em nha
Ok e.
Nếu rảnh là sẽ qua liền
Chẳng phải vợ hiền, những cũng người thương
Vấn vương nhất ở trên giường
Hai đứa chiến trường..Chẳng vải che thân...hjhj

A

an tây

Guest
Em làm ở tân sơn nhì quận tân phú ạ mời các anh qua ủng hộ bé nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom