300k MB Hằng Ngọc xxx937 _ BJ phê, nói chuyện duyên dáng

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
chiều qua Sói ngồi buồn đi làm chầu nhậu với nhóm bạn thì tự nhiên thèm bím, rà soát 1 lượt thì có em Hằng Ngọc bửa có hẹn sẵn nên set up luôn cho rồi, tiện có máu buồn và không lên bài mới cho anh em.

Em này đánh giá cá nhân là biết cách chiều khách,lời nói khá thông minh nhanh nhẹn nên cũng xuôi tai, mông khá to, bím còn bót và BJ tốt. Chén xong mời em đi uống cốc bia mà em hẹn dịp khác vì hứa với bạn đi ăn rồi nên cũng có chút buồn.

Cơ bản là thế,mỗi anh em 1 thú vui, mình buồn đi giải tỏa 1 chút rồi lại đâm đầu vào công việc, banh bóng đợt này trẹo chân nên ko đá đc, buồn quá các bác ạ. Đi check em hàng cần sự ngoan và biết hợp tác, em Hằng Ngọc đáp ứng được nên ko muốn đi sâu, anh em tự khám phá nha, các bác nào đã từng đi thì quay lại sớm đi,em tranh thủ viết vài dòng chia sẻ với anh em,chúc ae td sức khỏe,chinh chiến tốt hơn nữa.

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: có nét giống em vy lúc xưa nhưng body có phần kém chút nhưng với máy bay thì quá ổn rồi
V1: hơi mềm nhưng vẫn vung, bú mút xoa nắn cũng còn rất tốt.
V2: máy bay thì có lipit và da có chút dấu thời gian.
V3: mông to tròn, cái này thì máy bay nào 1 lửa thì cũng thì hết sẩy.
Service: Đúng chuẩn máy bay, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: hằng ngọc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 23h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

nikiniki

Cho e hỏi là đi như v thì bcs mình tự lo hay sao ạ
(E là newbie mong đc các a/c chỉ giúp ạ )
E cũng là lần đi tìm hiểu nên hơi sợ hơi ngại k biết các chị có típ k ạ ( e rất muốn sự quan tâm từ a/c ạ ~~)

Cho e hỏi là đi như v thì bcs mình tự lo hay sao ạ
(E là newbie mong đc các a/c chỉ giúp ạ )
E cũng là lần đi tìm hiểu nên hơi sợ hơi ngại k biết các chị có típ k ạ ( e rất muốn sự quan tâm từ a/c ạ ~~)
Bao các em hay ks sẽ có sẵn bạn ạ.
Còn nếu cẩn thận hơn mình mua bao.
Tip thì tuỳ nếu cảm thấy em ấy nhiệt tình thì tip còn ko thì trả với giá niêm yết

H

Hungchau88

Guest
Mấy pro cho mình hỏi có ai biết mb bích ở tân bình ko vậy

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom