300k Mb Khánh Linh Xxx096 - Cô Gái Sau Cơn Mưa

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
" Cười đi anh dẫu cho mình cần phải chia ly "

Ừ thì cười lên nhé .. chợt nhớ có người từng nói với mình * Nghĩ đơn giản cho đời thanh thản * ... uh cố gắng để không phải nghĩ gì luôn nhưng sao nghe như có gì đó " Vụn Vỡ ".

Sài Gòn dạo này thời tiết thất thường như chính tâm trạng của mình vậy. Nắng mưa thất thường như kiểu buồn vui đan xen lẫn lộn ,thật dễ khiến con người ta dao động . Tối hôm trước mưa cả đêm , ngồi nghe đi nghe lại những bài về mưa, sao mà buồn thế.

Vùi đầu vào giấc ngủ , vùi tâm trí vào kỉ niệm và tìm đến 1 hình bóng khác để quên, quên đi nụ cười ngày ngày làm tâm trí mãi ko yên . Cố để tìm đến 1 góc bình yên. Dứt mưa và đưa ra lựa chọn gặp em để quên đi kỉ niệm , gặp em để xem có thể tìm lại cảm xúc không?

Mình hình như có duyên với các em này, chỉ 1 cuộc gọi tự là có ngay 1 cái hẹn. Nhưng bản thân mình cũng đang thất thường như chính thời tiết vậy . Chủ động hoãn cuộc hẹn lại , mình chả muốn làm chuyện đó khi tâm trạng không tốt.

Mình và em tâm sự qua tin nhắn rất lâu.... 2 ngày , gần trăm tn , 5-7 cuộc đt và mình quyết định 2 đưa gặp nhau ... em cũng nói rằng gặp em, em sẽ cố gắng xóa hết những nỗi buồn trong anh. Sau khi có cuộc hẹn với em, đến lấy phòng , em chỉ nói 1 câu , từ bây giờ em chỉ biết đến anh ... em lại làm mình phải suy nghĩ ... vẫn nhẹ nhàng vẫn dịu dàng như cuộc nc đầu tiên 2 đứa lại ngồi nc khá lâu , mình cứ muốn nghe mãi cái giọng nói của em nó mặc dù tối qua em đi hát về giọng lại khàn khàn chứ :D ,
"anh để em làm vợ anh 1 ngày nhé ...? sao em lại nói thế ? ... thì em muốn làm anh quên tất cả ... ơ này ko thế đc đâu nhé anh còn phải nhớ nhiều thứ lắm trong đó có cả em nữa .... mình đi tắm nào ".

Bế thốc em dậy , cởi đồ và mình tắm cho em, chứ không phải em tắm cho mình , cả 1 toà thiên nhiên trước mặt có chúa cũng kìm sao đc, lao vào em như 1 con thú lâu ngày bị bỏ đói. Mình đắm say trong cái sự nhẹ nhàng của em nó may mà còn tỉnh táo để đeo bao... Vẫn nụ cười thật tươi trên mặt và em dẫn dắt mình hoà làm 1 với em .

Thực sự tâm trạng thực sự nhiều cảm xúc và thực sự muốn giữ thật chặt em nhưng cũng phải buông tay em ra trở về với thực tại. Ah từ giờ anh sẽ gọi em là cô gái sau cơn mưa nhé. Dưới con mắt của 1 checker thì em thật sự xứng đáng với đồng tiền nhận được.

Đánh giá:
SN: 1985
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: đẹp sang trọng, dáng cao, mũi cao dọc dừa, môi mộng, mắt đượm buồn nhiều tâm sự nhưng cũng đầy quyến rũ của người đàn bà 1 lửa.
V1: hệ cam săn chắc, núm hạt đỗ, dạng vú chén bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có lipit nhưng với tiêu chuẩn máy bay thì ổn áp.
V3: mông mẩy hết sẩy, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: khánh linh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom