300k Mb My My Xxx897 - Chiến Cơ Mới Tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay được ông anh đưa thêm 1 em máy bay chiến đấu cơ ngon lành. Thế là set kèo và lên đường ngay. Sau khi nhận phòng tắm rửa xong thì phải mất 20 phút sau em mới tới, cái này có thể châm trước vì em có nhắn tin xin lỗi. Cảm giác đầu tiên khi gặp em là khá ngon lành, cao khoảng 1,50, dáng đẹp, trang điểm nhẹ nhàng, nước hoa thoang thoảng, mặt trái xoan, mũi dọc dừa.

Sau những khúc dạo đầu quen thuộc, bầu không khí trên sân hàng chiếu đã nóng lên. Chuyện bất ngờ xảy ra từ đây: em xoay người mình lại , em hôn lia lịa vào lỗ tại mình, em thổi em nút gì đó vào lỗ tai làm mình nhột muốn chết đi được, em hôn một cách thèm thuồng sao đó trời. em hôn nhẹ rồi nút vào cổ, em liếm xuống ngực mình, em nút, em liếm, em cắn nhẹ …(.rồi nhột muốn xỉu luôn). mình bảo em dừng lại, mình nói:
- Trời đất !!! Làm gì hiếp dâm người ta dữ vậy trời.
- em thích làm tình như vậy à, em thích vậy.

Thôi thì lỡ bị hiếp rồi, cho em hiếp tiếp luôn. em vẫn hôn tùm lum trên thân hình mình. Phải nói đây là lần đầu trong đời bị em này hiếp dâm mà hôn tùm lum như vậy, bó tay.
Em vẫn hôn đều đặn trên người mình, lâu lâu em cắn nhẹ vào ngực mình làm mình nhột điếng người.

Mình bảo em hôn thằng em mình luôn đi, nó buồn nảy giờ kìa. Em bắt đầu hôn vào đầu em mình, em hôn lên hôn xuống hôn tuyệt vời vừa hôn vừa nhìn mình dâm không chịu được. BJ được 10 phút tí nữa thì out, phải nói em này Bj thật là tuyệt vời. Em hôn cậu em mình một lát, tự nhiên em chòng áo giáp Durex vào kín đầu cậu em mình, em bay lên người mình dùng chiêu “tiên nữ tọa thiền” dập liên tục lên đầu cậu em mình, mình nghiến răng chịu đựng thôi. Hic..hic…Lại dùng tâm pháp “Cửu Dương Chân Kinh ghi rằng: Kẻ mạnh mặc kẻ mạnh, gió mát quật núi non. Kẻ ngang mặc kẻ ngang, trăng vàng sáng tỏ sông. Kẻ tự tìm đến kẻ tự diệt…ta còn một hơi chân khí có thể tụ hợp thành khối phục hồi….”

Mình dùng tâm pháp để phục hồi sức lực, mình vẫn cho em nằm trên hành hạ cậu em mình đó, mình muốn em được như ý muốn để hai người tâm đầu ý hợp khi hoan lạc. Em nằm trên được một lúc thì nàng bảo mệt rồi, em còn khen mình quả nhiên là anh hùng xuất thiếu niên, hihih…. Mình xoay người em lại, và đặt nàng nằm lên giường , hai chân giang rộng ra giống như một con ếch giang hai chân đang nằm trên thớt, hihi…mình liền cho cậu em nhẹ nhàng đi vào vùng cấm đạo, …lúc đầu thì chậm rãi,..sau đó thì từ từ….sau đó thì liên tục …liên liên tục,.. và Doggy. Sướng kinh khủng. Quá tuyệt vời. Mình doggy 15 phút rồi mỏi quá để em phi ngựa lần nữa. Lần này em ý dùng tuyệt chiêu vừa phi ngựa vừa co bóp. Được 10 cuối cùng nó cũng đổ mồ hôi xìu tại chỗ luôn…hihi.

Chết xong em vẫn còn nhún tiếp. Lại còn trêu mình ra rồi ah. Sao em không biết. Trời lần đầu tiên mình bị out nhanh như vậy.

Thế thôi em nó tắm rồi ngồi nt 1 tí em nó xin phép về trước vì chưa ăn gì từ trưa. em xin lỗi và hứa lần sau sẽ thời gian thoải mái hơn. em đã nói thế thì thông cảm cho em về. Trước khi về còn ôm và hôn mình nữa chứ.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m5
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ nhìn, tuy là máy bay nhưng biết cách ăn diện, trang điểm, sang trọng quý phái.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, tuy là nhân tạo nhưng miễn là to và bú mút thoải mái là được.
V2: eo ót mình dây, có ít lipit.
V3: cái này thì khỏi chê luôn, doggy là chỉ có xịt
Service: Chiều chuộng khách hàng, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng.

Thông tin:
Gái gọi: My My
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
mới set kèo hen em ma mưa trú mưa . mưa lớn quá
Đúng là mưa rơi ướt áo ướt quần ướt làm sao được tinh thần checker nhề .chúc cụ thăng
Hoa cùng mb vnac :p

KHÔNG TRÍCH DẪN TOPIC VÀO COMMENT

Anh Sói có vẻ xử lý hình quá quá tay .Chiều nay có việc bên Tân Bình ,tranh thủ check hàng em nó.
Dt set kèo thì nghe giọng Bắc nhẹ nhàng dễ thương, lấy địa chỉ ks rồi thẳng tiến lên phòng .Khoảng 10p sau e nó xuất hiện. Tuy nhìn k giống hình cho lắm nhưng service rất tốt , điện nước đầy đủ . Hj bj doggy k thiếu món nào ,cảm giác như tình nhân ấy .
Đặc biệt có có tuyệt chiêu âm đạo co thắt thần công . Đưa vào khoảng 15p k chịu nổi out ra luôn .
Nhận xét là mức giá tốt ,service chu đáo ,đáng tiền .A e nên check thử ủng hộ e nó .

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom