200k Mb Ngọc Trúc Xxx279 - Kỷ Niệm Trước Khi Trở Thành Bánh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sói lúc trước xuất thân là một checker khó tính. Là member của diễn đàn này đã lâu nhưng quả thực một năm nay tôi mới được người anh giao cho nick bánh này.

Chả là dạo trước dạo khắp các web và kể cả web mình, thấy diễn đàn mình nhiều ae kêu ca chất lượng hàng họ ko đi đôi với giá cả, rồi thái độ thì lồi lõm với khách, và cả tráo hàng nữa. Rồi sự mạnh tay của BQT nên có thời gian thấy nhiều em rụng liên tục. Bản sắc vnanchoi đúng là không phải ngày 1 ngày 2 mà xây dựng từ bàn tay và công sức của rất nhiều bác.

Bản thân Sói cũng đã gặp những trường hợp như vậy rồi, Sói đã chủ trương xử lý nhẹ nhàng, hợp tình hợp lý và chưa bao giờ bị các em hàng phản ứng đến mức thái quá. Mình có suy nghĩ rằng với mỗi em hàng có thể hợp gu với người này nhưng với người khác thì chưa chắc. Mỗi một ký sự chỉ có tính chất tham khảo mà thôi. Chúng ta đi check hàng là để xả stress vậy cũng chẳng nên làm to chuyện làm gì chỉ thêm bực mình. Nói lý lẽ cho các em ý hiểu.( Tất nhiên là cũng có một số ít những con hàng bố láo cần phải xử lý, nhưng đa phần các em nó đi làm là để kiếm tiền, cũng ko muốn gây phiền toái để yên ổn mà làm ăn).

Sau đây là cuộc giao thoa giữa Sói và em máy bay tình cảm này. Sau vài câu chào hỏi han sức khỏe, công việc. Em
lao vào tôi bú liếm và thể hiện các chiêu thức đã học được từ các
cao thủ đồng dâm nhà mình. Với k
huôn mặt đẹp mặn mà và đĩ, da mịn và tương đối trắng, dáng cao, mông đẹp.

Em nó còn kể bữa nọ có lần tiếp 1 anh. Vì do em nó vừa tắm xong ở nhà rồi, đến nơi ko tắm nhảy lên tác nghiệp. Anh kia hỏi : “ em có sạch không đấy “ . Thế là em vạch bím nhét luôn vào mồm anh khách kia. Hài vãi.

Với nhiều em hàng mình đã đi mệnh giá từ 200 đến 1 củ thì đây là một lựa chọn tốt với những tiêu chí.

Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: máy bay sang chãnh, nhìn như các quý bà quý phái trong các bar hoặc các buổi dạ tiệc. Phải nói là mấy bác trẻ xíu đi với em ngoài đường người ta thì người ta tưởng các bác làm trai bao ấy chứ
V1: hệ dưa hấu to, săn chắc, da trắng, núm ngon, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: đã là máy bay thì đừng nên kì vọng nhiều
V3: cái này là thế mạnh của tất cả chiến cơ hạng nặng, Sói thì thích nhất đóng cọc với những cái mông to như thế.
Service: Đúng chuẩn máy bay, sang chãnh quý phái. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: ngọc trúc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 14h - 22h

Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom