300k Mb Thanh Nhiên Xxx406 - Hàng Mới Chuẩn Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
" Nếu ví cuộc sống như là một cuộc chơi thì sex được xem như là một món quà ! "

17 tuổi, tôi vẫn còn thích những cô gái ngực to, bị kích thích bởi một cơ thể trần trụi. 30tuổi, khi sex dần trở thành một chủ đề nhạt nhẽo nếu chỉ có ra và vào. Ở cái tuổi gần tứ tuần tôi nhận ra mình giờ yêu thích việc ngồi cà phê trên phố, đếm nhẩm xem hôm nay có bao nhiêu người mặc đẹp lao qua mắt mình.

Có được số em nó sau cuộc vui bên bàn nhậu với ông anh. Mà tánh ổng là không thích cho nhiều người biết số em nó nhằm giữ hàng. Chỉ anh em chơi thân mới biết được số mà đi.
OK i'm file !!! cơ mà tính thằng em này lại phóng khoáng hào hiệp từ nhỏ với lại ông anh đào tạo ra 1 thằng bánh chứ không phải 1 nhà sư chỉ biết gõ mỏ tuân theo. Của ngon vật lạ là cứ phải chia sẻ anh em ăn chung, rồi người đó về trả bài mình mới vui.

Sau 5' đợi ở phòng, chym chưa dáo nước thì em nó mở cửa bước vô. Đập vào mắt là dáng dấp cao dáo, mình dây, mang 2 quả bom thật to. Face thì đẹp sắc sảo.
Cũng đợi em nó tắm táp mất 5' nữa. Mình đang chỉnh cái quạt cây thì em nó vật mình ra giường và liếm láp khắp người :D ÔI VL !!! người mình cứ giật đứ đừ... ĐKM sao lại phê như này hả trời.
Mới làm tình thôi mà sắp ra cmnr =))) helppppp !!!

Để đánh giá cao 1 con hàng không phải là đánh giá mặt nó xinh, dáng nó đẹp. Mà chủ yếu là dựa trên cách thức chiều chuộng khách và cách lấy lòng khách. Mình chén thì cũng tầm 50 ~ 60 con hàng rồi. 150k cũng có mà 150$ cũng có :) Nhưng mình cảm thấy em này trong phân khúc 300 ~ 400k thì vô đối ( ý kiến riêng )

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m68
Quê quán: miền bắc
Face: đẹp mặn mà, sóng mũi cao dọc dừa, đôi môi mộng, Bj phê lòi luôn, mái tóc bồng thả dài ngang lưng đầy quyến rũ, nét đẹp chuẩn của những cô gái việt nam
V1: hệ cam lai bưởi, săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cong tròn, doggy chỉ có phụt đạn
Service: Chiều chuộng khách hàng, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng.

Thông tin:
Máy bay: thanh nhiên
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 12h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: