200k Mb Tuyền Xxx158 - Phong Huy Hiệu Nghề Cho Máy Bay

Status
Không mở trả lời sau này.
D

DejaVu

Guest
vãi ông o_O đc cái này mất kai kia nên mới có giá thế chứ “ co thắt âm đạo” như ông nói trên gầm cao máy thoáng như chị Tuyền. mặt mà còn trẻ thì chắc ae trong đó có ông đấy đã gặp chị ở đây mà chekck. biết bao tuổi ko đầu 5 mà mặt như chị cũng là quá ổn rồi. tiền ít đã hít L thơm rồi .mà 1 câu tư tế cũng k cho con ngừoi ta.o_O
Ôi thôi thôi được rồi bỏ qua đi bác @1phut3cai , dù sao thì đây cũng là bài của chị Tuyền, ae checkers tranh cãi ở đây không được hay cho lắm.
Còn bác @rockametal chỉ đưa ra ý kiến cá nhân thôi. Theo quan điểm của mình thì bác rock nên có 1 bài report trong mục Kí sự gái gọi (reply. không hình) , vừa khách quan, vừa đúng nơi đúng chỗ. Bác rock cân nhắc nhé: http://www.vnanchoi.com/forum/forums/ki-su-gai-goi-reply-khong-hinh.23/

vãi ông o_O đc cái này mất kai kia nên mới có giá thế chứ “ co thắt âm đạo” như ông nói trên gầm cao máy thoáng như chị Tuyền. mặt mà còn trẻ thì chắc ae trong đó có ông đấy đã gặp chị ở đây mà chekck. biết bao tuổi ko đầu 5 mà mặt như chị cũng là quá ổn rồi. tiền ít đã hít L thơm rồi .mà 1 câu tư tế cũng k cho con ngừoi ta.o_O
Ý kiến cá nhân mình có khen có chê mà, tổng quan lại vẫn là khen chị Tuyền với tầm giá đó thì quá OK, sao bác @1phut3cai nhảy dựng lên như vậy, Cảm ơn bác Deja Vu đã góp ý, mình sẽ review đúng chỗ, góp ý mang tính xây dựng

El Pulga

U46 Rồi . Minh bảo dảm minh l nguoi dau tien choi e khong phai trên VnAnchoi . Vi lúc bik e nói la do 1 nguoi bạn giỏi thiếu vi lúc do Mb tuyền moi lam ngay dau khong biet lam tinh gi dau . Khong tin hỏi Mb biết Minh Mập không
Mới làm ngày đầu, vậy hồi đó chắc lâu rồi hả bạn

D

DejaVu

Guest
Mình mới vô sài gòn . cần những máy bay như thế này check thử . k pot trong này thế nào . ae chỉ bảo
Bác @Choét cần tham khảo ý kiến của anh em vào mục Kí sự gái gọi (reply, không hình) trong Box Gái Gọi Sài Gòn nha.

Nhím

Mình mới vô sài gòn . cần những máy bay như thế này check thử . k pot trong này thế nào . ae chỉ bảo
Bác rảnh thì qua khu vực tân bình mà check khu đó toàn hàng không mẫu hạm đang rất hót ( u2+_ u3+ ) nhiều lắm

El Pulga

MinhVY1989 thấy mấy bài comment : 17 tuổi có ai đi không ? giờ thì nói đi check hàng từ năm 2012
mấy ông này nói chuyện tào lao thật chứ , bài em hàng các ông đi rồi cảm nhận như thế nào thì comment để anh em đi sau có thêm sự lựa chọn.
Còn chưa đi thì No comment kiểu chưa biết thì dựa cột mà nghe chứ nhìn các ông comment tào lao búa xua có làm loãng bài em ấy không ,
El Pulga đi chịch mà cứ như lấy vợ tìm hiểu tung tích 3 đời người ta
8 chơi với anh em, có vi phạm gì mà gắt dzữ dzậy má

D

DejaVu

Guest
8 chơi với anh em, có vi phạm gì mà gắt dzữ dzậy má
Mình hiểu bạn @El Pulga ko có ý gì nặng nề, tuy nhiên việc bạn và bác @MinhVY1989 "tám chơi" về Mỹ Nữ trong bài đăng chính làm loãng bài của Mỹ Nữ đó, chưa kể thông tin hai bạn "tám chơi" với nhau cũng ko giúp ích gì cho việc Mỹ Nữ đi làm ngoài việc lôi chuyện quá khứ chẳng cần thiết của người ta ra để thể hiện bản thân.
Hai bạn muốn "tám chuyện" với nhau thì mỗi bạn đều có trang hồ sơ thành viên riêng, ai muốn nói với ai cứ bấm vào nick của người còn lại mà tha hồ tám ở đó vì đó là không gian riêng của hai bạn trên 4rum, ko ai làm phiền hai bạn cả.
Ngược lại, đây là bài của chị Tuyền, khách người ta nhìn như bộ mặt của người đi làm vào nên mong hai bạn tôn trọng một chút.
Mình cũng nhắc luôn bạn @MinhVY1989 vì đây đã là lần thứ ba bạn bình luận ko đúng nơi đúng chỗ, nội dung cũng ko mang tính đóng góp xây dựng gì cả, nên mong bạn lưu ý. Mình biết bạn hay có đóng góp vào những bài trong box Tụ điểm ăn chơi, đó là điều đáng hoan nghênh và mong rằng nếu bài viết của bạn, người khác tôn trọng ko bình luận vớ vẩn tào lao thì bạn cũng hãy tôn trọng lại bài đăng của người khác.
Việc gì cũn quá tam ba bận, mình sẽ ko có thêm bất kì ý kiến hay bình luận gì thêm. Ai cũng lớn rồi nên tự có ý thức.
Thân ái,
@DejaVu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom